NPWR
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần +12.4% · vị thế mới ròng 0.0% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2024
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 62 | +5 | 20.17M | $30.91M | +9 | −4 |
| Q1 2026 | 59 | +3 | 18.38M | $26.16M | +4 | −1 |
| Q4 2025 | 56 | +1 | 19.46M | $40.91M | +2 | −1 |
| Q3 2025 | 16 | 0 | 13.38M | $40.23M | +1 | −1 |
| Q2 2025 | 13 | -2 | 11.01M | $27.16M | +1 | −3 |
| Q1 2025 | 12 | +2 | 6.67M | $16.35M | +2 | — |
| Q4 2024 | 10 | 0 | 4.42M | $43.02M | — | — |
| Q3 2024 | 9 | -1 | 3.39M | $20.37M | — | −1 |
| Q2 2024 | 10 | — | 3.74M | $32.43M | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Wellington Management ✦ | 692.19K | -7.8% | $7.33M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×3 |
| 2 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 658.56K | +1.9% | $6.98M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 3 | Citadel Advisors ✦ | 644.65K | +103.2% | $6.83M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 541.48K | — | $5.73M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Marshall Wace ✦ | 448.55K | +9.4% | $4.75M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×3 |
| 6 | Adage Capital Partners ✦ | 420.00K | -32.3% | $4.31M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Millennium Management ✦ | 394.38K | +424.3% | $4.18M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 8 | Third Point ✦ | 500.00K | 0.0% | $1.80M | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 9 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 77.22K | +194.6% | $712,687 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 10 | Two Sigma Investments ✦ | 38.09K | -7.3% | $403,352 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 112 người nắm giữ, 35.20M cổ phần, $53.08M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
10% owner · 150.00K cp · $276,075
10% owner · 150.00K cp · $276,075
10% owner · 100.00K cp · $193,520
10% owner · 100.00K cp · $193,520
10% owner · 41.35K cp · $79,078
10% owner · 41.35K cp · $79,078
10% owner · 201.55K cp · $384,255
10% owner · 201.55K cp · $384,255
10% owner · 507.10K cp · $990,518
10% owner · 507.10K cp · $990,518
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận
17.9% của loại cổ phiếu · Xem hồ sơ SEC gốc ↗