MSGM
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần +19.6% · vị thế mới ròng 0.0% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 14 | 0 | 320.25K | $1.28M | +2 | −2 |
| Q1 2026 | 14 | 0 | 238.38K | $966,479 | +3 | −3 |
| Q4 2025 | 14 | +3 | 204.46K | $647,034 | +3 | — |
| Q3 2025 | 3 | 0 | 120.03K | $333,652 | — | — |
| Q2 2025 | 3 | +1 | 61.20K | $176,853 | +1 | — |
| Q1 2025 | 1 | -2 | 18.38K | $19,303 | — | −2 |
| Q4 2024 | 3 | +1 | 49.33K | $65,764 | +2 | −1 |
| Q3 2024 | 2 | +2 | 21.42K | $33,206 | +2 | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Jane Street Group, Llc | 63.16K | Mới | $258,952 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 2 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 37.67K | +47.1% | $154,459 | 0.0% | ▲ Add | 7 | SEC ↗ ×2 |
| 3 | Two Sigma Investments ✦ | 34.86K | -26.8% | $142,930 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 4 | Vanguard Capital Management Llc | 28.11K | — | $115,255 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Renaissance Technologies ✦ | 27.60K | +43.8% | $113,160 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 6 | Dimensional Fund Advisors Lp | 16.81K | 0.0% | $68,937 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 12.42K | 0.0% | $50,934 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 8 | Alliancebernstein L.P. | 12.22K | 0.0% | $38,725 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 9 | Wells Fargo & Company/Mn | 3.25K | Mới | $13,325 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | UBS Group AG | 1.79K | Mới | $7,331 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Assetmark, Inc | 250 | 0.0% | $1,025 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 12 | Royal Bank Of Canada | 123 | +4.2% | $1,000 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Osaic Holdings, Inc. | 108 | 0.0% | $442 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 14 | Citigroup Inc | 1 | -99.6% | $4 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Jane Street Group, Llc | $258,952 | 0.0% |
| Wells Fargo & Company/Mn | $13,325 | 0.0% |
| UBS Group AG | $7,331 | 0.0% |
Đã thoát
| Citadel Advisors | $78,201 | đã 0.0% |
| Hrt Financial Lp | $37,000 | đã 0.0% |
| Bank Of America Corp /De/ | $73 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 18 người nắm giữ, 278.26K cổ phần, $1.13M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
10% owner · 1.57K cp @ 3.93 · $6,191
10% owner · 2.98K cp @ 3.93 · $11,710
10% owner · 2.83K cp @ 3.91 · $11,078
10% owner · 1.50K cp @ 3.91 · $5,858
10% owner · 1.13K cp @ 3.90 · $4,423
10% owner · 2.15K cp @ 3.90 · $8,369
10% owner · 3.41K cp @ 3.67 · $12,511
10% owner · 1.80K cp @ 3.67 · $6,612
10% owner · 17.95K cp @ 3.86 · $69,319
10% owner · 5.19K cp @ 3.86 · $20,059
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Không có giao dịch bán thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận