BRLT
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần -2.2% · vị thế mới ròng 0.0% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 22 | 0 | 3.69M | $4.18M | +2 | −2 |
| Q1 2026 | 23 | -4 | 3.78M | $5.02M | +1 | −5 |
| Q4 2025 | 27 | 0 | 4.23M | $7.40M | — | — |
| Q3 2025 | 11 | +2 | 2.64M | $5.46M | +2 | — |
| Q2 2025 | 7 | -1 | 2.00M | $2.74M | — | −1 |
| Q1 2025 | 6 | 0 | 1.30M | $2.05M | — | — |
| Q4 2024 | 6 | +1 | 1.35M | $2.83M | +1 | — |
| Q3 2024 | 4 | -1 | 1.19M | $2.55M | — | −1 |
| Q2 2024 | 5 | — | 1.21M | $2.68M | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Capital World Investors ✦ | 1.05M | 0.0% | $1.19M | 0.0% | Held | 9 | SEC ↗ |
| 2 | Ameriprise Financial Inc | 859.82K | +6.3% | $971,601 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Vanguard Capital Management Llc | 524.32K | 0.0% | $592,483 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 4 | Russell Investments Group, Ltd. | 391.36K | -17.2% | $442,233 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Russell Investments Group, Ltd. | 391.36K | -17.2% | $442,233 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 6 | Russell Investments Group, Ltd. | 391.36K | -17.2% | $442,233 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 7 | Russell Investments Group, Ltd. | 391.36K | -17.2% | $442,233 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 8 | Russell Investments Group, Ltd. | 391.36K | -17.2% | $442,233 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 9 | Russell Investments Group, Ltd. | 391.36K | -17.2% | $442,233 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 10 | Renaissance Technologies ✦ | 186.60K | -7.7% | $210,858 | 0.0% | ▼ Trim | 9 | SEC ↗ |
| 11 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 183.41K | -10.5% | $207,299 | 0.0% | ▼ Trim | 9 | SEC ↗ |
| 12 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 183.41K | -10.5% | $207,299 | 0.0% | ▼ Trim | 9 | SEC ↗ |
| 13 | BlackRock ✦ (thụ động) | 147.85K | 0.0% | $167,067 | 0.0% | Held | 5 | SEC ↗ |
| 14 | BlackRock ✦ (thụ động) | 147.85K | 0.0% | $167,067 | 0.0% | Held | 5 | SEC ↗ |
| 15 | Two Sigma Investments ✦ | 84.57K | -22.1% | $95,563 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 16 | Boston Partners | 60.95K | -11.2% | $68,870 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 17 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 46.28K | 0.0% | $52,295 | 0.0% | Held | 7 | SEC ↗ |
| 18 | Morgan Stanley ✦ | 39.09K | -0.7% | $44,170 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 19 | Morgan Stanley ✦ | 39.09K | -0.7% | $44,170 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 20 | Northern Trust Corp | 37.08K | +26.2% | $41,899 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 21 | Goldman Sachs Group ✦ | 33.77K | +6.2% | $38,157 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 22 | Commonwealth Equity Services, Llc | 19.42K | 0.0% | $21,950 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 23 | LPL Financial LLC | 11.74K | Mới | $13,271 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 24 | UBS Group AG | 10.96K | +1096200.0% | $12,388 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 25 | UBS Group AG | 10.96K | +1096200.0% | $12,388 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 26 | Barclays Plc | 1.80K | +18.6% | $2,031 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 27 | Barclays Plc | 1.80K | +18.6% | $2,031 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 28 | Wells Fargo & Company/Mn | 1.79K | 0.0% | $2,025 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 29 | Osaic Holdings, Inc. | 1.11K | 0.0% | $1,258 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 30 | Simplex Trading, Llc | 573 | Mới | $647 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 31 | Group One Trading Llc | 87 | -82.1% | $98 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 32 | Royal Bank Of Canada | 21 | +10.5% | $0 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| LPL Financial LLC | $13,271 | 0.0% |
| Simplex Trading, Llc | $647 | 0.0% |
Đã thoát
| Susquehanna International… | $20,595 | đã 0.0% |
| Bnp Paribas Financial Markets | $43 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 36 người nắm giữ, 4.45M cổ phần, $5.89M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Officer, Director, 10% owner · Executive Chairman · 381 cp @ 1.26 · $480
Officer, Director, 10% owner · Chief Executive… · 3.20K cp @ 1.26 · $4,036
Officer, Director, 10% owner · Executive Chairman · 9.62K cp @ 1.27 · $12,216
Officer, Director, 10% owner · Chief Executive… · 6.80K cp @ 1.25 · $8,496
Officer · Chief Financial… · 10.00K cp @ 1.36 · $13,600
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Officer · 10.12K cp · $12,857
Director, 10% owner · 50.00K cp · $64,350
10% owner · 50.00K cp · $64,350
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận