AVAL
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần +12.6% · vị thế mới ròng 0.0% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 18 | +4 | 1.85M | $9.31M | +5 | −1 |
| Q1 2026 | 14 | -1 | 1.57M | $6.90M | +1 | −2 |
| Q4 2025 | 15 | 0 | 1.76M | $7.15M | — | — |
| Q3 2025 | 8 | 0 | 1.39M | $4.60M | — | — |
| Q2 2025 | 6 | 0 | 1.49M | $4.19M | — | — |
| Q1 2025 | 5 | +1 | 1.20M | $3.26M | +1 | — |
| Q4 2024 | 4 | 0 | 1.01M | $2.05M | — | — |
| Q3 2024 | 4 | 0 | 1.04M | $2.12M | — | — |
| Q2 2024 | 4 | — | 1.04M | $2.26M | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Renaissance Technologies ✦ | 844.86K | -3.7% | $3.42M | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 2 | Marshall Wace ✦ | 275.15K | +683.5% | $1.11M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 3 | Marshall Wace ✦ | 275.15K | +683.5% | $1.11M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 4 | Marshall Wace ✦ | 275.15K | +683.5% | $1.11M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 5 | Millennium Management ✦ | 196.34K | -4.1% | $795,169 | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 6 | Dimensional Fund Advisors Lp | 123.93K | — | $502,564 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Dimensional Fund Advisors Lp | 123.93K | — | $502,564 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 8 | BlackRock ✦ (thụ động) | 101.06K | +7.5% | $409,273 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 9 | AQR Capital Management ✦ | 87.59K | -2.5% | $354,744 | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 10 | Citadel Advisors ✦ | 71.74K | -2.1% | $290,555 | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 11 | Connor, Clark & Lunn Investment… | 44.41K | — | $179,869 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Morgan Stanley ✦ | 9.81K | 0.0% | $39,724 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Morgan Stanley ✦ | 9.81K | 0.0% | $39,724 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 14 | Morgan Stanley ✦ | 9.81K | 0.0% | $39,724 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 15 | Morgan Stanley ✦ | 9.81K | 0.0% | $39,724 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 16 | JPMorgan Chase ✦ | 4.85K | -50.0% | $19,635 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 17 | JPMorgan Chase ✦ | 4.85K | -50.0% | $19,635 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 18 | Rhumbline Advisers | 3.29K | — | $13,315 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 19 | Osaic Holdings, Inc. | 945 | — | $3,826 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 20 | UBS Group AG | 553 | — | $2,240 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 21 | UBS Group AG | 553 | — | $2,240 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 22 | Assetmark, Inc | 234 | — | $948 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Bank Of America Corp /De/ | 3 | — | $12 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 46 người nắm giữ, 4.41M cổ phần, $19.29M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.