ATLX
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần -30.0% · vị thế mới ròng 0.0% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 20 | 0 | 1.27M | $4.68M | +4 | −4 |
| Q1 2026 | 20 | 0 | 3.50M | $15.22M | +5 | −5 |
| Q4 2025 | 20 | +2 | 3.53M | $14.93M | +2 | — |
| Q3 2025 | 3 | -1 | 624.65K | $2.97M | — | −1 |
| Q2 2025 | 2 | +1 | 186.84K | $706,260 | +1 | — |
| Q1 2025 | 1 | -1 | 23.12K | $119,551 | — | −1 |
| Q4 2024 | 2 | +2 | 29.45K | $186,438 | +2 | — |
| Q2 2024 | 2 | — | 14.21K | $147,489 | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Invesco Ltd. | 673.92K | +22.7% | $2.49M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 2 | UBS Group AG | 180.00K | +91.3% | $664,185 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | UBS Group AG | 180.00K | +91.3% | $664,185 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Jane Street Group, Llc | 132.96K | -35.1% | $490,633 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Marshall Wace ✦ | 92.25K | -89.3% | $340,403 | 0.0% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 6 | Marshall Wace ✦ | 92.25K | -89.3% | $340,403 | 0.0% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 7 | Marshall Wace ✦ | 92.25K | -89.3% | $340,403 | 0.0% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 8 | Group One Trading Llc | 63.10K | -49.4% | $232,850 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 9 | Simplex Trading, Llc | 48.66K | -57.2% | $179,555 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 10 | IMC-Chicago, LLC | 27.46K | -1.9% | $101,316 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 11 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 12.58K | -8.9% | $46,431 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 12 | Creative Planning | 12.53K | 0.0% | $46,217 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 13 | MIRAE ASSET GLOBAL ETFS HOLDINGS… | 10.05K | Mới | $37,070 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Royal Bank Of Canada | 6.17K | +47.9% | $23,000 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 15 | Royal Bank Of Canada | 6.17K | +47.9% | $23,000 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 16 | Osaic Holdings, Inc. | 4.52K | 0.0% | $16,688 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 17 | Barclays Plc | 2.10K | 0.0% | $7,760 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 18 | Us Bancorp \De\ | 1.50K | 0.0% | $5,535 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 19 | Wells Fargo & Company/Mn | 380 | 0.0% | $1,402 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 20 | BlackRock ✦ (thụ động) | 200 | Mới | $738 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 21 | Morgan Stanley ✦ | 103 | -98.1% | $380 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 22 | JPMorgan Chase ✦ | 100 | Mới | $374 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 23 | TD Waterhouse Canada Inc. | 8 | 0.0% | $30 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 24 | Russell Investments Group, Ltd. | 2 | Mới | $7 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| MIRAE ASSET GLOBAL ETFS… | $37,070 | 0.0% |
| BlackRock | $738 | 0.0% |
| JPMorgan Chase | $374 | 0.0% |
| Russell Investments Group… | $7 | 0.0% |
Đã thoát
| Citadel Advisors | $5.19M | đã 0.0% |
| Susquehanna International… | $722,418 | đã 0.0% |
| Goldman Sachs Group | $300,681 | đã 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $216,626 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 43 người nắm giữ, 5.14M cổ phần, $21.67M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.