ATLX
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +11.1% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +10.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 20 | 0 | 1.27M | $4.68M | +4 | −4 |
| Q1 2026 | 20 | 0 | 3.50M | $15.22M | +5 | −5 |
| Q4 2025 | 20 | +2 | 3.53M | $14.93M | +2 | — |
| Q3 2025 | 3 | -1 | 624.65K | $2.97M | — | −1 |
| Q2 2025 | 2 | +1 | 186.84K | $706,260 | +1 | — |
| Q1 2025 | 1 | -1 | 23.12K | $119,551 | — | −1 |
| Q4 2024 | 2 | +2 | 29.45K | $186,438 | +2 | — |
| Q2 2024 | 2 | — | 14.21K | $147,489 | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Citadel Advisors ✦ | 1.53M | Mới | $6.47M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Invesco Ltd. | 758.14K | — | $3.21M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Marshall Wace ✦ | 614.26K | +2.0% | $2.60M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Marshall Wace ✦ | 614.26K | +2.0% | $2.60M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Marshall Wace ✦ | 614.26K | +2.0% | $2.60M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 6 | Susquehanna International Group, Llp | 271.54K | — | $1.15M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Susquehanna International Group, Llp | 271.54K | — | $1.15M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Jane Street Group, Llc | 151.26K | — | $639,837 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Jane Street Group, Llc | 151.26K | — | $639,837 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Jane Street Group, Llc | 151.26K | — | $639,837 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 11 | UBS Group AG | 60.49K | — | $255,864 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Goldman Sachs Group ✦ | 50.26K | +123.8% | $212,579 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Simplex Trading, Llc | 47.41K | — | $200,527 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Creative Planning | 12.53K | — | $52,981 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 15 | LPL Financial LLC | 10.28K | — | $43,463 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Citigroup Inc | 7.49K | — | $31,691 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 17 | Osaic Holdings, Inc. | 5.52K | — | $23,361 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Bank Of America Corp /De/ | 3.39K | — | $14,327 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 19 | Bank Of America Corp /De/ | 3.39K | — | $14,327 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 20 | Morgan Stanley ✦ | 1.60K | +1456.3% | $6,781 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 21 | National Bank Of Canada /Fi/ | 1.50K | — | $6,345 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 22 | Us Bancorp \De\ | 1.50K | — | $6,345 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Royal Bank Of Canada | 1.18K | — | $5,000 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 24 | Royal Bank Of Canada | 1.18K | — | $5,000 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 25 | Wells Fargo & Company/Mn | 380 | — | $1,607 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 26 | Fidelity (FMR) ✦ | 110 | Mới | $465 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 27 | TD Waterhouse Canada Inc. | 8 | — | $34 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Citadel Advisors | $6.47M | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $465 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 43 người nắm giữ, 5.14M cổ phần, $21.67M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.