ASRV
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông -6.2% ·
dòng cổ phần -2.2% ·
vị thế mới ròng -6.7%
— công thức
Phân phối rộng rãi — cổ phần giảm và ít cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 15 | +1 | 2.73M | $10.61M | +2 | −1 |
| Q1 2026 | 15 | 0 | 2.75M | $9.94M | +2 | −2 |
| Q4 2025 | 15 | -1 | 2.84M | $9.07M | — | −1 |
| Q3 2025 | 9 | +1 | 1.71M | $4.96M | +1 | — |
| Q2 2025 | 5 | 0 | 1.66M | $5.05M | — | — |
| Q1 2025 | 3 | 0 | 727.20K | $1.77M | — | — |
| Q4 2024 | 3 | 0 | 723.71K | $1.93M | — | — |
| Q3 2024 | 2 | -1 | 715.96K | $1.87M | — | −1 |
| Q2 2024 | 3 | — | 732.79K | $1.66M | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Dimensional Fund Advisors Lp | 1.16M | — | $3.69M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Dimensional Fund Advisors Lp | 1.16M | — | $3.69M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 3 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 748.24K | -1.1% | $2.39M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 4 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 748.24K | -1.1% | $2.39M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 5 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 748.24K | -1.1% | $2.39M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 6 | Renaissance Technologies ✦ | 583.07K | -0.8% | $1.86M | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 7 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 142.80K | +2.0% | $455,658 | 0.0% | ▲ Add | 7 | SEC ↗ |
| 8 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 142.80K | +2.0% | $455,658 | 0.0% | ▲ Add | 7 | SEC ↗ |
| 9 | BlackRock ✦ (thụ động) | 136.59K | -2.5% | $435,710 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 10 | BlackRock ✦ (thụ động) | 136.59K | -2.5% | $435,710 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 11 | BlackRock ✦ (thụ động) | 136.59K | -2.5% | $435,710 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 12 | Northern Trust Corp | 29.10K | — | $92,832 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 13 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 18.99K | 0.0% | $60,578 | 0.0% | Held | 5 | SEC ↗ |
| 14 | JPMorgan Chase ✦ | 14.61K | -70.8% | $46,590 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 15 | Captrust Financial Advisors | 13.48K | — | $43,011 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Bank Of America Corp /De/ | 57 | — | $182 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 17 | UBS Group AG | 16 | — | $51 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Morgan Stanley ✦ | 1 | -99.9% | $4 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 19 | Wells Fargo & Company/Mn | 1 | — | $3 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 20 | Fidelity (FMR) ✦ | 1 | 0.0% | $3 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 21 | Cwm, Llc | 99 | — | $0 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| Goldman Sachs Group | $40,936 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 34 người nắm giữ, 6.66M cổ phần, $23.66M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.