VCX
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | LPL Financial LLC | 22.20K | Mới | $1.92M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 2 | UBS Group AG | 9.07K | +1624.7% | $784,093 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×3 |
| 3 | Hrt Financial Lp | 6.70K | Mới | $578,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Jane Street Group, Llc | 5.90K | Mới | $509,937 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Osaic Holdings, Inc. | 4.65K | +1629.4% | $402,038 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 6 | Susquehanna International Group, Llp | 4.03K | Mới | $348,313 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Cetera Investment Advisers | 3.98K | Mới | $344,078 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Commonwealth Equity Services, Llc | 2.48K | Mới | $214,170 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Pnc Financial Services Group, Inc. | 150 | Mới | $12,965 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Morgan Stanley ✦ | 107 | +7.0% | $9,248 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | National Bank Of Canada /Fi/ | 35 | 0.0% | $3,010 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 12 | TD Waterhouse Canada Inc. | 13 | Mới | $1,125 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| LPL Financial LLC | $1.92M | 0.0% |
| Hrt Financial Lp | $578,000 | 0.0% |
| Jane Street Group, Llc | $509,937 | 0.0% |
| Susquehanna International… | $348,313 | 0.0% |
| Cetera Investment Advisers | $344,078 | 0.0% |
| Commonwealth Equity Services… | $214,170 | 0.0% |
| Pnc Financial Services Group… | $12,965 | 0.0% |
| TD Waterhouse Canada Inc. | $1,125 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 26 người nắm giữ, 258.38K cổ phần, $33.79M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.