RWAY
Runway Growth Finance Corp. · Financial Services · Financial - Credit Services
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần -2.5% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Phân tán sở hữu — nhiều cổ đông hơn, tỷ lệ nắm giữ tổng hợp nhỏ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 35 | +10 | 9.99M | $56.04M | +10 | −1 |
| Q1 2026 | 26 | -4 | 11.64M | $79.99M | +1 | −5 |
| Q4 2025 | 30 | -3 | 12.11M | $108.18M | — | −3 |
| Q3 2025 | 11 | -1 | 9.84M | $99.99M | — | −1 |
| Q2 2025 | 9 | +1 | 10.78M | $115.71M | +1 | — |
| Q1 2025 | 7 | 0 | 11.85M | $122.69M | +1 | −1 |
| Q4 2024 | 7 | +2 | 11.97M | $131.15M | +2 | — |
| Q3 2024 | 5 | 0 | 11.27M | $116.02M | — | — |
| Q2 2024 | 5 | — | 11.12M | $130.79M | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Oaktree Capital Management ✦ | 7.03M | 0.0% | $39.44M | 1.0% | Held | 9 | SEC ↗ |
| 2 | Franklin Resources Inc | 573.70K | +6.3% | $3.22M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Morgan Stanley ✦ | 486.91K | +131.0% | $2.73M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ ×5 |
| 4 | Legal & General Group Plc | 278.03K | 0.0% | $1.56M | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Man Group plc | 186.07K | +19.8% | $1.04M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 6 | Bank Of America Corp /De/ | 175.28K | Mới | $983,343 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Millennium Management ✦ | 145.45K | Mới | $815,963 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Marshall Wace ✦ | 141.90K | -59.5% | $796,081 | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 9 | UBS Group AG | 128.18K | -62.7% | $719,068 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 10 | BlackRock ✦ (thụ động) | 118.23K | +15.7% | $663,299 | 0.0% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×3 |
| 11 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 110.09K | -12.0% | $617,633 | 0.0% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 12 | Envestnet Asset Management Inc | 97.62K | +7.0% | $547,657 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 13 | Tidal Investments LLC | 94.89K | +23.9% | $532,339 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 14 | Stifel Financial Corp | 75.25K | -5.9% | $422,158 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 15 | Pnc Financial Services Group, Inc. | 70.48K | 0.0% | $395,370 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 16 | Squarepoint Ops LLC | 42.84K | Mới | $240,349 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 17 | Two Sigma Investments ✦ | 37.04K | -94.3% | $207,806 | 0.0% | ▼ Trim | 9 | SEC ↗ |
| 18 | Us Bancorp \De\ | 36.63K | 0.0% | $205,494 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 19 | Susquehanna International Group, Llp | 29.46K | +129.7% | $165,276 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 20 | LPL Financial LLC | 29.46K | +9.4% | $165,267 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 21 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 22.00K | +20.6% | $123,442 | 0.0% | ▲ Add | 9 | SEC ↗ |
| 22 | Royal Bank Of Canada | 16.23K | -26.0% | $91,000 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 23 | Cetera Investment Advisers | 15.10K | +21.8% | $84,718 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 24 | JPMorgan Chase ✦ | 15.19K | Mới | $83,225 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 25 | Nuveen, LLC | 11.74K | Mới | $65,862 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 26 | IMC-Chicago, LLC | 11.35K | Mới | $63,696 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 27 | Osaic Holdings, Inc. | 3.89K | +2000.5% | $21,800 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 28 | Wells Fargo & Company/Mn | 2.39K | -84.8% | $13,425 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 29 | Citigroup Inc | 1.91K | 0.0% | $10,698 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 30 | Nomura Asset Management Co Ltd | 878 | 0.0% | $4,926 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 31 | Rhumbline Advisers | 830 | Mới | $4,656 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 32 | Group One Trading Llc | 546 | Mới | $3,063 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 33 | Bnp Paribas Financial Markets | 468 | -79.8% | $2,625 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 34 | Russell Investments Group, Ltd. | 293 | Mới | $1,642 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 35 | Optiver Holding B.V. | 18 | Mới | $101 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Bank Of America Corp /De/ | $983,343 | 0.0% |
| Millennium Management | $815,963 | 0.0% |
| Squarepoint Ops LLC | $240,349 | 0.0% |
| JPMorgan Chase | $83,225 | 0.0% |
| Nuveen, LLC | $65,862 | 0.0% |
| IMC-Chicago, LLC | $63,696 | 0.0% |
| Rhumbline Advisers | $4,656 | 0.0% |
| Group One Trading Llc | $3,063 | 0.0% |
| Russell Investments Group… | $1,642 | 0.0% |
| Optiver Holding B.V. | $101 | 0.0% |
Đã thoát
| HighTower Advisors, LLC | $9.58M | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 80 người nắm giữ, 20.86M cổ phần, $142.96M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Director · 6.25K cp @ 6.76 · $42,257
Director · 3.75K cp @ 6.72 · $25,193
Officer · Co-Chief Executive… · 7.00K cp @ 6.57 · $45,990
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Không có giao dịch bán thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận