PALI
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Janus Henderson Group Plc | 10.54M | — | $24.82M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Point72 Asset Management ✦ | 10.50M | Mới | $24.66M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Ameriprise Financial Inc | 6.91M | — | $16.24M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Franklin Resources Inc | 5.09M | — | $11.97M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Adage Capital Partners ✦ | 4.50M | Mới | $10.57M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Morgan Stanley ✦ | 4.14M | +47967.4% | $9.73M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×4 |
| 7 | Renaissance Technologies ✦ | 2.38M | Mới | $5.60M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 2.12M | Mới | $4.97M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 9 | BlackRock ✦ (thụ động) | 1.88M | Mới | $4.42M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Citadel Advisors ✦ | 1.70M | Mới | $4.00M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | T. Rowe Price ✦ | 1.58M | Mới | $3.71M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 1.57M | +5780.7% | $3.68M | 0.0% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 13 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 644.00K | Mới | $1.51M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Goldman Sachs Group ✦ | 557.57K | Mới | $1.31M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | Jane Street Group, Llc | 343.69K | — | $807,662 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Balyasny Asset Management L.P. | 325.37K | — | $764,612 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 17 | Squarepoint Ops LLC | 322.09K | — | $756,912 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Millennium Management ✦ | 294.49K | Mới | $692,042 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 19 | Northern Trust Corp | 283.15K | — | $665,395 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 20 | UBS Group AG | 247.75K | — | $582,222 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 21 | Susquehanna International Group, Llp | 212.66K | — | $499,749 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 22 | Td Asset Management Inc | 204.45K | — | $480,453 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Manufacturers Life Insurance… | 106.64K | — | $251,661 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 24 | Bank Of America Corp /De/ | 70.10K | — | $164,728 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 25 | Citigroup Inc | 52.28K | — | $122,860 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 26 | Two Sigma Investments ✦ | 27.64K | Mới | $64,954 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 27 | Commonwealth Equity Services, Llc | 16.65K | — | $39,130 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 28 | Victory Capital Management Inc | 16.07K | — | $37,769 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 29 | LPL Financial LLC | 15.15K | — | $35,612 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 30 | Barclays Plc | 14.78K | — | $34,733 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 31 | Bank of New York Mellon Corp | 12.91K | — | $30,344 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 32 | Cetera Investment Advisers | 10.51K | — | $24,703 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 33 | Rockefeller Capital Management L.P. | 500 | — | $1,175 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 34 | Osaic Holdings, Inc. | 66 | — | $155 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 35 | Wells Fargo & Company/Mn | 21 | — | $49 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 36 | Fidelity (FMR) ✦ | 10 | Mới | $24 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Point72 Asset Management | $24.66M | 0.0% |
| Adage Capital Partners | $10.57M | 0.0% |
| Renaissance Technologies | $5.60M | 0.0% |
| The Vanguard Group | $4.97M | 0.0% |
| BlackRock | $4.42M | 0.0% |
| Citadel Advisors | $4.00M | 0.0% |
| T. Rowe Price | $3.71M | 0.0% |
| State Street Global Advisors | $1.51M | 0.0% |
| Goldman Sachs Group | $1.31M | 0.0% |
| Millennium Management | $692,042 | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $64,954 | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $24 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 96 người nắm giữ, 146.69M cổ phần, $256.36M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.