NIQ
NIQ Global Intelligence Plc · Technology · Software - Application
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | BlackRock ✦ (thụ động) | 4.63M | Mới | $72.70M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×9 |
| 2 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 4.02M | Mới | $63.19M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 3 | Citadel Advisors ✦ | 2.38M | Mới | $37.30M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 808.86K | Mới | $12.70M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Soros Fund Management ✦ | 652.26K | Mới | $10.24M | 0.2% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 558.42K | Mới | $8.77M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 175.00K | Mới | $2.75M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Gotham Asset Management ✦ | 85.59K | Mới | $1.34M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Marshall Wace ✦ | 58.64K | Mới | $920,664 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 10 | Morgan Stanley ✦ | 45.20K | — | $709,717 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 11 | GAMCO Investors ✦ | 44.01K | Mới | $690,957 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Millennium Management ✦ | 25.02K | Mới | $392,845 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | T. Rowe Price ✦ | 20.07K | Mới | $316,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Fidelity (FMR) ✦ | 347 | Mới | $5,448 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | JPMorgan Chase ✦ | 110 | — | $1,728 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| BlackRock | $72.70M | 0.0% |
| The Vanguard Group | $63.19M | 0.0% |
| Citadel Advisors | $37.30M | 0.0% |
| Geode Capital Management | $12.70M | 0.0% |
| Soros Fund Management | $10.24M | 0.2% |
| State Street Global Advisors | $8.77M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $2.75M | 0.0% |
| Gotham Asset Management | $1.34M | 0.0% |
| Marshall Wace | $920,664 | 0.0% |
| GAMCO Investors | $690,957 | 0.0% |
| Millennium Management | $392,845 | 0.0% |
| T. Rowe Price | $316,000 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 142 người nắm giữ, 239.35M cổ phần, $2.72B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.