LLY
Eli Lilly and Company · Healthcare · Drug Manufacturers - General
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông -10.0% ·
dòng cổ phần -2.5% ·
vị thế mới ròng -14.8%
· công thức
Phân phối rộng: số cổ phần giảm và ít bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 191 | +4 | 666.78M | $798.87B | +6 | −3 |
| Q1 2026 | 191 | -3 | 666.59M | $613.20B | +1 | −5 |
| Q4 2025 | 193 | +2 | 707.04M | $758.81B | +3 | n/a |
| Q3 2025 | 27 | -3 | 329.88M | $251.63B | +2 | −6 |
| Q2 2025 | 28 | -1 | 307.45M | $239.60B | +2 | −3 |
| Q1 2025 | 26 | 0 | 140.32M | $115.83B | +1 | −1 |
| Q4 2024 | 26 | +1 | 145.00M | $111.91B | +3 | −2 |
| Q3 2024 | 24 | +2 | 109.89M | $97.29B | +2 | n/a |
| Q2 2024 | 22 | n/a | 112.43M | $101.75B | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 80.96M | +0.7% | $61.77B | 0.9% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×7 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 65.81M | -0.2% | $50.21B | 0.9% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×23 |
| 3 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 34.73M | +0.6% | $26.50B | 0.9% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 4 | Fidelity (FMR) ✦ | 24.17M | -5.7% | $18.44B | 1.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×6 |
| 5 | JPMorgan Chase ✦ | 20.54M | n/a | $15.67B | 0.5% | n/c | 1 | SEC ↗ ×44 |
| 6 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 19.82M | +9.3% | $15.07B | 1.0% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Morgan Stanley ✦ | 15.19M | n/a | $11.59B | 0.7% | n/c | 1 | SEC ↗ ×24 |
| 8 | Capital World Investors ✦ | 14.97M | -15.1% | $11.42B | 1.6% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 9 | Wellington Management ✦ | 14.56M | +4.1% | $11.11B | 1.9% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ ×9 |
| 10 | T. Rowe Price ✦ | 13.48M | -20.0% | $10.28B | 1.1% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | PRIMECAP Management ✦ | 10.80M | -11.2% | $8.24B | 6.3% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 12 | Goldman Sachs Group ✦ | 6.65M | n/a | $5.08B | 0.7% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 13 | Fisher Asset Management ✦ | 4.45M | +3.5% | $3.40B | 1.2% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 14 | Citadel Advisors ✦ | 1.15M | +35.1% | $879.60M | 0.7% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ ×2 |
| 15 | Adage Capital Partners ✦ | 806.87K | -4.2% | $615.64M | 1.0% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 16 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 488.63K | -7.5% | $372.82M | 0.3% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ ×2 |
| 17 | AQR Capital Management ✦ | 451.18K | +30.0% | $330.82M | 0.2% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ ×6 |
| 18 | Millennium Management ✦ | 300.26K | -47.4% | $229.10M | 0.2% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 19 | Two Sigma Investments ✦ | 200.91K | +172.4% | $153.29M | 0.2% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 20 | Marshall Wace ✦ | 163.09K | -82.5% | $124.43M | 0.1% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ ×3 |
| 21 | Arrowstreet Capital ✦ | 100.40K | Mới | $76.61M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 22 | Dodge & Cox ✦ | 43.38K | -3.5% | $33.10M | 0.0% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 23 | GAMCO Investors ✦ | 24.98K | -8.8% | $19.06M | 0.2% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 24 | Bridgewater Associates ✦ | 10.44K | Mới | $7.97M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 25 | Gotham Asset Management ✦ | 8.02K | +11.6% | $6.12M | 0.0% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 26 | Point72 Asset Management ✦ | 7.12K | -96.2% | $5.43M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 27 | Harris Associates (Oakmark) ✦ | 414 | 0.0% | $315,882 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Arrowstreet Capital | $76.61M | 0.0% |
| Bridgewater Associates | $7.97M | 0.0% |
Đã thoát
| Norges Bank | $8.83B | đã 1.1% |
| Tiger Global Management | $1.18B | đã 3.5% |
| Viking Global Investors | $325.00M | đã 0.9% |
| Coatue Management | $91.53M | đã 0.3% |
| Duquesne Family Office | $78.48M | đã 2.0% |
| Renaissance Technologies | $204,662 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 4,323 người nắm giữ, 762.84M cổ phần, $674.93B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Officer · 6.50K cp · $7.64M
Officer · 2.00K cp · $2.37M
Officer · 5.00K cp · $5.95M
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận