IEAG
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông — ·
dòng cổ phần — ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Adage Capital Partners ✦ | 4.50M | Mới | $22.91M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 2 | Healthcare Of Ontario Pension Plan… | 1.80M | Mới | $9.14M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 3 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 1.25M | Mới | $6.35M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | Two Sigma Investments ✦ | 543.75K | Mới | $5.44M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Millennium Management ✦ | 1.40M | Mới | $5.16M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 6 | Bnp Paribas Financial Markets | 374.40K | Mới | $1.90M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | JPMorgan Chase ✦ | 315.59K | Mới | $1.61M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 8 | Toronto Dominion Bank | 1.21M | Mới | $343,843 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 9 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 16.48K | Mới | $164,490 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Morgan Stanley ✦ | 16 | Mới | $160 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Adage Capital Partners | $22.91M | 0.0% |
| Healthcare Of Ontario Pension… | $9.14M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $6.35M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $5.44M | 0.0% |
| Millennium Management | $5.16M | 0.0% |
| Bnp Paribas Financial Markets | $1.90M | 0.0% |
| JPMorgan Chase | $1.61M | 0.0% |
| Toronto Dominion Bank | $343,843 | 0.0% |
| Geode Capital Management | $164,490 | 0.0% |
| Morgan Stanley | $160 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 46 người nắm giữ, 21.96M cổ phần, $213.76M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.