EXE
Expand Energy Corporation · Energy · Oil & Gas Exploration & Production
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +13.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 161 | 0 | 166.70M | $15.20B | +6 | −9 |
| Q1 2026 | 167 | 0 | 167.36M | $18.37B | +7 | −7 |
| Q4 2025 | 165 | +1 | 177.43M | $19.58B | +1 | — |
| Q3 2025 | 23 | 0 | 104.89M | $11.15B | +1 | −1 |
| Q2 2025 | 20 | -3 | 97.52M | $11.40B | +1 | −4 |
| Q1 2025 | 20 | +7 | 48.85M | $5.43B | +7 | — |
| Q4 2024 | 13 | -1 | 43.23M | $4.30B | +1 | −2 |
| Q3 2024 | 13 | 0 | 32.44M | $2.66B | +2 | −2 |
| Q2 2024 | 13 | — | 30.35M | $2.49B | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 12.29M | +56.2% | $1.37B | 0.1% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 2 | T. Rowe Price ✦ | 11.78M | -16.5% | $1.31B | 0.2% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ ×3 |
| 3 | Oaktree Capital Management ✦ | 5.66M | -19.6% | $628.79M | 15.5% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 5.64M | +34.7% | $626.21M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Wellington Management ✦ | 5.61M | +9.4% | $624.08M | 0.1% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ ×8 |
| 6 | Citadel Advisors ✦ | 2.56M | +37.4% | $284.67M | 0.3% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Millennium Management ✦ | 1.85M | +77.3% | $206.48M | 0.2% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 8 | Two Sigma Investments ✦ | 868.14K | Mới | $96.64M | 0.2% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | PRIMECAP Management ✦ | 550.74K | -4.1% | $61.31M | 0.1% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 10 | Renaissance Technologies ✦ | 507.33K | Mới | $56.48M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Point72 Asset Management ✦ | 422.42K | Mới | $47.02M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Capital World Investors ✦ | 274.11K | -16.0% | $30.51M | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 13 | Gotham Asset Management ✦ | 176.88K | +238.4% | $19.69M | 0.2% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 14 | Appaloosa ✦ | 182.72K | -73.7% | $18.81M | 0.3% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ ×2 |
| 15 | Marshall Wace ✦ | 141.44K | -52.9% | $15.74M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 16 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 136.20K | Mới | $15.16M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 17 | Duquesne Family Office ✦ | 97.70K | Mới | $10.88M | 0.4% | New | 1 | SEC ↗ |
| 18 | AQR Capital Management ✦ | 63.06K | +22.3% | $7.01M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ ×4 |
| 19 | Adage Capital Partners ✦ | 41.90K | Mới | $4.66M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 20 | Arrowstreet Capital ✦ | 6.06K | Mới | $674,488 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Two Sigma Investments | $96.64M | 0.2% |
| Renaissance Technologies | $56.48M | 0.1% |
| Point72 Asset Management | $47.02M | 0.1% |
| D. E. Shaw & Co. | $15.16M | 0.0% |
| Duquesne Family Office | $10.88M | 0.4% |
| Adage Capital Partners | $4.66M | 0.0% |
| Arrowstreet Capital | $674,488 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 1 người nắm giữ, 395.40K cổ phần, $43,407 đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.