CSPI
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông -4.0% ·
dòng cổ phần -20.0% ·
vị thế mới ròng -4.2%
— công thức
Phân phối rộng rãi — cổ phần giảm và ít cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 24 | -1 | 1.47M | $11.69M | +7 | −8 |
| Q1 2026 | 26 | -2 | 1.84M | $15.90M | +1 | −3 |
| Q4 2025 | 28 | -1 | 1.97M | $24.59M | — | −1 |
| Q3 2025 | 9 | -1 | 1.40M | $16.20M | — | −1 |
| Q2 2025 | 7 | -1 | 1.28M | $16.57M | — | −1 |
| Q1 2025 | 5 | +1 | 522.63K | $8.02M | +1 | — |
| Q4 2024 | 4 | 0 | 465.28K | $7.48M | — | — |
| Q3 2024 | 3 | -1 | 489.72K | $6.36M | — | −1 |
| Q2 2024 | 4 | — | 573.84K | $8.55M | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Vanguard Capital Management Llc | 354.15K | -0.1% | $2.81M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 2 | Dimensional Fund Advisors Lp | 351.67K | -2.3% | $2.79M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×3 |
| 3 | Renaissance Technologies ✦ | 267.71K | -3.5% | $2.13M | 0.0% | ▼ Trim | 9 | SEC ↗ |
| 4 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 81.48K | -53.7% | $647,172 | 0.0% | ▼ Trim | 9 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Millennium Management ✦ | 69.61K | Mới | $552,719 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | BlackRock ✦ (thụ động) | 64.47K | -82.5% | $511,892 | 0.0% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×5 |
| 7 | Bank of New York Mellon Corp | 45.86K | -20.9% | $364,121 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×4 |
| 8 | Jane Street Group, Llc | 36.14K | Mới | $286,944 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 9 | Susquehanna International Group, Llp | 29.30K | Mới | $232,674 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 25.56K | -65.6% | $202,938 | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 11 | Squarepoint Ops LLC | 24.69K | Mới | $196,054 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | JPMorgan Chase ✦ | 22.84K | -11.0% | $180,468 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ ×2 |
| 13 | Goldman Sachs Group ✦ | 21.02K | Mới | $166,859 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Point72 Asset Management ✦ | 18.95K | Mới | $150,423 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | Northern Trust Corp | 17.72K | -73.7% | $140,705 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 16 | Citadel Advisors ✦ | 14.55K | -5.8% | $115,511 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 17 | Qube Research & Technologies Ltd | 13.16K | Mới | $104,506 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Morgan Stanley ✦ | 7.28K | +16.8% | $57,820 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ ×5 |
| 19 | Bnp Paribas Financial Markets | 2.12K | +4.5% | $16,817 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 20 | Royal Bank Of Canada | 1.59K | -45.0% | $13,000 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 21 | UBS Group AG | 1.57K | -10.3% | $12,506 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×3 |
| 22 | Fidelity (FMR) ✦ | 513 | -84.6% | $4,073 | 0.0% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 23 | Barclays Plc | 411 | -71.4% | $3,263 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 24 | Russell Investments Group, Ltd. | 121 | -79.0% | $961 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Millennium Management | $552,719 | 0.0% |
| Jane Street Group, Llc | $286,944 | 0.0% |
| Susquehanna International… | $232,674 | 0.0% |
| Squarepoint Ops LLC | $196,054 | 0.0% |
| Goldman Sachs Group | $166,859 | 0.0% |
| Point72 Asset Management | $150,423 | 0.0% |
| Qube Research & Technologies… | $104,506 | 0.0% |
Đã thoát
| Charles Schwab Investment… | $166,443 | đã 0.0% |
| New York State Common… | $57,955 | đã 0.0% |
| Deutsche Bank Ag\ | $53,803 | đã 0.0% |
| Rhumbline Advisers | $38,591 | đã 0.0% |
| MIRAE ASSET GLOBAL ETFS… | $29,704 | đã 0.0% |
| Wells Fargo & Company/Mn | $21,920 | đã 0.0% |
| Legal & General Group Plc | $5,432 | đã 0.0% |
| Citigroup Inc | $3,096 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 45 người nắm giữ, 2.88M cổ phần, $24.86M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
10% owner · 28 cp @ 7.90 · $221
10% owner · 472 cp @ 7.96 · $3,757
10% owner · 500 cp @ 7.90 · $3,950
10% owner · 1.60K cp @ 7.75 · $12,400
10% owner · 1.00K cp @ 7.85 · $7,850
10% owner · 1.00K cp @ 7.90 · $7,900
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Không có giao dịch bán thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận