CCXI
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +6.5% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 1.43M | 0.0% | $23.61M | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 2 | Millennium Management ✦ | 908.80K | Mới | $15.86M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Adage Capital Partners ✦ | 785.52K | -73.1% | $13.71M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 4 | Peak6 Llc | 778.94K | Mới | $13.59M | 0.3% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Two Sigma Investments ✦ | 652.50K | 0.0% | $11.39M | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 6 | Healthcare Of Ontario Pension Plan… | 675.00K | -18.2% | $11.03M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | LMR Partners LLP | 765.03K | Mới | $9.84M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 8 | Bnp Paribas Financial Markets | 202.09K | -4.2% | $3.35M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 9 | Jane Street Group, Llc | 167.63K | Mới | $2.93M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | UBS Group AG | 165.84K | +4290.7% | $2.89M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 11 | JPMorgan Chase ✦ | 73.52K | -26.5% | $1.21M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 12 | LPL Financial LLC | 42.24K | Mới | $737,175 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 24.77K | Mới | $432,271 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Raymond James Financial Inc | 13.09K | Mới | $228,351 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 15 | Citigroup Inc | 12.50K | Mới | $218,125 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Hrt Financial Lp | 11.47K | Mới | $86,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 17 | Wells Fargo & Company/Mn | 700 | Mới | $12,215 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Royal Bank Of Canada | 250 | Mới | $4,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 19 | Morgan Stanley ✦ | 202 | +910.0% | $3,525 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 20 | Osaic Holdings, Inc. | 80 | Mới | $1,396 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Millennium Management | $15.86M | 0.0% |
| Peak6 Llc | $13.59M | 0.3% |
| LMR Partners LLP | $9.84M | 0.1% |
| Jane Street Group, Llc | $2.93M | 0.0% |
| LPL Financial LLC | $737,175 | 0.0% |
| Geode Capital Management | $432,271 | 0.0% |
| Raymond James Financial Inc | $228,351 | 0.0% |
| Citigroup Inc | $218,125 | 0.0% |
| Hrt Financial Lp | $86,000 | 0.0% |
| Wells Fargo & Company/Mn | $12,215 | 0.0% |
| Royal Bank Of Canada | $4,000 | 0.0% |
| Osaic Holdings, Inc. | $1,396 | 0.0% |
Đã thoát
| Toronto Dominion Bank | $348,500 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 46 người nắm giữ, 25.96M cổ phần, $261.58M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.