ASRT
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 297.25K | Mới | $2.70M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 2 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 297.25K | Mới | $2.70M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 3 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 297.25K | Mới | $2.70M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Renaissance Technologies ✦ | 190.70K | Mới | $1.73M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | BlackRock ✦ (thụ động) | 90.03K | Mới | $816,608 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 69.06K | Mới | $626,638 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 69.06K | Mới | $626,638 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Citadel Advisors ✦ | 44.71K | Mới | $405,483 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Millennium Management ✦ | 34.48K | Mới | $312,715 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 25.67K | Mới | $232,845 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Morgan Stanley ✦ | 25.34K | Mới | $229,883 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Morgan Stanley ✦ | 25.34K | Mới | $229,883 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Morgan Stanley ✦ | 25.34K | Mới | $229,883 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Two Sigma Investments ✦ | 18.67K | Mới | $169,337 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | AQR Capital Management ✦ | 14.17K | Mới | $128,540 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Northern Trust Corp | 13.50K | — | $122,427 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 17 | Jane Street Group, Llc | 11.84K | — | $107,398 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Royal Bank Of Canada | 946 | — | $9,000 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 19 | Royal Bank Of Canada | 946 | — | $9,000 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 20 | Royal Bank Of Canada | 946 | — | $9,000 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 21 | UBS Group AG | 945 | — | $8,571 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 22 | UBS Group AG | 945 | — | $8,571 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Bank Of America Corp /De/ | 379 | — | $3,437 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 24 | Bank Of America Corp /De/ | 379 | — | $3,437 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 25 | Bank Of America Corp /De/ | 379 | — | $3,437 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 26 | JPMorgan Chase ✦ | 88 | Mới | $798 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 27 | JPMorgan Chase ✦ | 88 | Mới | $798 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 28 | Fidelity (FMR) ✦ | 84 | Mới | $762 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 29 | Fidelity (FMR) ✦ | 84 | Mới | $762 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 30 | Wells Fargo & Company/Mn | 82 | — | $744 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 31 | Bnp Paribas Financial Markets | 60 | — | $544 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 32 | Osaic Holdings, Inc. | 40 | — | $362 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 33 | TD Waterhouse Canada Inc. | 2 | — | $18 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 34 | Jones Financial Companies Lllp | 2 | — | $18 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| The Vanguard Group | $2.70M | 0.0% |
| The Vanguard Group | $2.70M | 0.0% |
| The Vanguard Group | $2.70M | 0.0% |
| Renaissance Technologies | $1.73M | 0.0% |
| BlackRock | $816,608 | 0.0% |
| Geode Capital Management | $626,638 | 0.0% |
| Geode Capital Management | $626,638 | 0.0% |
| Citadel Advisors | $405,483 | 0.0% |
| Millennium Management | $312,715 | 0.0% |
| State Street Global Advisors | $232,845 | 0.0% |
| Morgan Stanley | $229,883 | 0.0% |
| Morgan Stanley | $229,883 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 64 người nắm giữ, 2.47M cổ phần, $47.01M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.