ACDC
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +14.3% ·
dòng cổ phần -1.4% ·
vị thế mới ròng +12.5%
· công thức
Phân mảnh quyền sở hữu: nhiều người nắm giữ hơn, cổ phần tổng hợp nhỏ hơn.
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 62 | -1 | 22.83M | $132.59M | +5 | −6 |
| Q1 2026 | 65 | +2 | 18.39M | $113.95M | +4 | −2 |
| Q4 2025 | 63 | +1 | 15.55M | $60.51M | +2 | −1 |
| Q3 2025 | 16 | +5 | 7.25M | $26.83M | +6 | −1 |
| Q2 2025 | 8 | +1 | 2.59M | $20.07M | +2 | −1 |
| Q1 2025 | 4 | 0 | 1.17M | $8.90M | +2 | −2 |
| Q4 2024 | 4 | -2 | 1.29M | $9.99M | n/a | −2 |
| Q3 2024 | 5 | -3 | 1.37M | $9.32M | n/a | −3 |
| Q2 2024 | 8 | n/a | 1.93M | $14.27M | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | BlackRock ✦ (thụ động) | 1.03M | n/a | $7.97M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×8 |
| 2 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 547.82K | -17.5% | $4.25M | 0.0% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 3 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 463.65K | -4.5% | $3.60M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 4 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 424.06K | n/a | $3.29M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 5 | Millennium Management ✦ | 80.69K | Mới | $626,154 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Tweedy, Browne ✦ | 27.63K | +120.7% | $214,424 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 7 | AQR Capital Management ✦ | 15.27K | Mới | $118,519 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 8 | Fidelity (FMR) ✦ | 662 | n/a | $5,137 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Millennium Management | $626,154 | 0.0% |
| AQR Capital Management | $118,519 | 0.0% |
Đã thoát
| Renaissance Technologies | $75,900 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 136 người nắm giữ, 29.09M cổ phần, $175.08M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
10% owner · 30.82K cp @ 4.81 · $148,127
10% owner · 30.82K cp @ 4.81 · $148,127
10% owner · 363.76K cp @ 4.70 · $1.71M
10% owner · 363.76K cp @ 4.70 · $1.71M
10% owner · 212.65K cp @ 4.74 · $1.01M
10% owner · 212.65K cp @ 4.74 · $1.01M
Officer, Director · Chief Executive… · 22.48K cp @ 5.44 · $122,366
10% owner · 202.33K cp @ 5.44 · $1.10M
Officer, Director · Chief Executive… · 57.52K cp @ 4.86 · $279,485
10% owner · 517.67K cp @ 4.86 · $2.52M
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Không có giao dịch bán thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận
45.0% của loại cổ phiếu · Xem hồ sơ SEC gốc ↗
45.3% của loại cổ phiếu · Xem hồ sơ SEC gốc ↗