W
Wayfair Inc. · Consumer Cyclical · Specialty Retail
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2024
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 121 | -6 | 83.81M | $7.74B | +4 | −10 |
| Q1 2026 | 130 | +1 | 97.08M | $7.08B | +10 | −10 |
| Q4 2025 | 130 | +1 | 103.48M | $9.69B | +2 | n/a |
| Q3 2025 | 22 | -1 | 70.16M | $6.27B | +1 | −3 |
| Q2 2025 | 21 | +3 | 61.41M | $3.14B | +3 | n/a |
| Q1 2025 | 15 | -1 | 29.47M | $943.81M | +1 | −2 |
| Q4 2024 | 16 | -1 | 31.93M | $1.42B | +1 | −2 |
| Q3 2024 | 16 | +3 | 27.60M | $1.55B | +3 | n/a |
| Q2 2024 | 13 | n/a | 27.02M | $1.42B | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Capital World Investors ✦ | 12.15M | n/a | $640.60M | 0.1% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Baillie Gifford ✦ | 5.59M | n/a | $294.66M | 0.2% | n/c | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 3 | Renaissance Technologies ✦ | 3.09M | n/a | $162.75M | 0.3% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 1.49M | n/a | $78.57M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Two Sigma Investments ✦ | 1.28M | n/a | $67.75M | 0.2% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 6 | Norges Bank ✦ (thụ động) | 1.03M | n/a | $54.22M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Wellington Management ✦ | 896.66K | n/a | $47.28M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 8 | Point72 Asset Management ✦ | 677.37K | n/a | $35.72M | 0.1% | n/c | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 9 | Millennium Management ✦ | 478.99K | n/a | $25.26M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 10 | AQR Capital Management ✦ | 199.65K | n/a | $10.19M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 11 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 64.63K | n/a | $3.41M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 12 | T. Rowe Price ✦ | 59.43K | n/a | $3.13M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Gotham Asset Management ✦ | 16.91K | n/a | $891,875 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 439 người nắm giữ, 120.09M cổ phần, $8.94B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Director · 15.60K cp · $1.66M
Director · 8.65K cp · $907,576
Director · 5.05K cp · $523,483
Officer, Director · 594 cp · $63,742
Officer, Director · 15.60K cp · $1.66M
Officer, Director · 39.11K cp · $4.14M
Officer, Director · 8.65K cp · $907,576
Officer, Director · 5.05K cp · $523,483
Director · 594 cp · $63,742
Director · 39.11K cp · $4.14M
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận