SFD
Smithfield Foods, Inc. · Consumer Defensive · Packaged Foods
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông n/a ·
dòng cổ phần n/a ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Millennium Management ✦ | 2.29M | Mới | $46.69M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Citadel Advisors ✦ | 2.15M | Mới | $43.94M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 3 | Norges Bank ✦ (thụ động) | 1.80M | Mới | $36.70M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 473.40K | Mới | $9.65M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Soros Fund Management ✦ | 276.56K | Mới | $5.64M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Marshall Wace ✦ | 239.76K | Mới | $4.89M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 7 | Renaissance Technologies ✦ | 112.80K | Mới | $2.30M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Two Sigma Investments ✦ | 87.57K | Mới | $1.79M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 69.79K | Mới | $1.42M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Point72 Asset Management ✦ | 26.19K | Mới | $533,941 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Arrowstreet Capital ✦ | 14.45K | Mới | $294,534 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Millennium Management | $46.69M | 0.0% |
| Citadel Advisors | $43.94M | 0.0% |
| Norges Bank | $36.70M | 0.0% |
| Geode Capital Management | $9.65M | 0.0% |
| Soros Fund Management | $5.64M | 0.1% |
| Marshall Wace | $4.89M | 0.0% |
| Renaissance Technologies | $2.30M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $1.79M | 0.0% |
| State Street Global Advisors | $1.42M | 0.0% |
| Point72 Asset Management | $533,941 | 0.0% |
| Arrowstreet Capital | $294,534 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 243 người nắm giữ, 46.50M cổ phần, $1.16B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.