PEP
PepsiCo, Inc. · Consumer Defensive · Beverages - Non-Alcoholic
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +11.5% ·
dòng cổ phần +0.3% ·
vị thế mới ròng +6.9%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 181 | -1 | 840.57M | $113.98B | +2 | −5 |
| Q1 2026 | 187 | 0 | 825.09M | $128.14B | +4 | −5 |
| Q4 2025 | 186 | +1 | 898.43M | $129.00B | +2 | n/a |
| Q3 2025 | 29 | +3 | 487.27M | $68.42B | +3 | −1 |
| Q2 2025 | 24 | 0 | 403.21M | $53.22B | +1 | −1 |
| Q1 2025 | 21 | +1 | 143.57M | $21.52B | +1 | n/a |
| Q4 2024 | 20 | +1 | 143.38M | $21.87B | +1 | n/a |
| Q3 2024 | 18 | -1 | 86.19M | $14.64B | n/a | −1 |
| Q2 2024 | 19 | n/a | 87.55M | $14.43B | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 136.87M | -0.1% | $19.22B | 0.3% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×6 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 116.43M | +0.1% | $16.35B | 0.3% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×22 |
| 3 | JPMorgan Chase ✦ | 63.26M | n/a | $8.88B | 0.3% | n/c | 1 | SEC ↗ ×42 |
| 4 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 59.50M | +1.9% | $8.36B | 0.3% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 5 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 33.26M | +1.8% | $4.66B | 0.3% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ ×2 |
| 6 | Morgan Stanley ✦ | 24.93M | n/a | $3.50B | 0.2% | n/c | 1 | SEC ↗ ×20 |
| 7 | Goldman Sachs Group ✦ | 11.95M | n/a | $1.68B | 0.2% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 8 | Fisher Asset Management ✦ | 8.11M | +2.0% | $1.14B | 0.4% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 9 | Wellington Management ✦ | 6.48M | -17.7% | $909.98M | 0.2% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ ×6 |
| 10 | Fidelity (FMR) ✦ | 5.92M | +7.4% | $831.59M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×5 |
| 11 | AQR Capital Management ✦ | 5.92M | +120.7% | $830.90M | 0.5% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ ×9 |
| 12 | Arrowstreet Capital ✦ | 4.41M | -41.1% | $618.77M | 0.4% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 13 | T. Rowe Price ✦ | 4.03M | 0.0% | $565.47M | 0.1% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ ×2 |
| 14 | Elliott Investment Management ✦ | 1.27M | Mới | $179.06M | 1.3% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | Millennium Management ✦ | 1.24M | +55.6% | $174.40M | 0.1% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 16 | Adage Capital Partners ✦ | 1.16M | -3.8% | $163.61M | 0.3% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 17 | Baillie Gifford ✦ | 662.56K | -3.1% | $93.05M | 0.1% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ ×4 |
| 18 | Citadel Advisors ✦ | 492.55K | -47.1% | $69.17M | 0.1% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ ×2 |
| 19 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 389.82K | -63.6% | $54.75M | 0.0% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 20 | Renaissance Technologies ✦ | 240.57K | +1.0% | $33.79M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 21 | Marshall Wace ✦ | 224.86K | -52.2% | $31.58M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×3 |
| 22 | Point72 Asset Management ✦ | 142.40K | Mới | $20.00M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Gotham Asset Management ✦ | 120.46K | +71.3% | $16.92M | 0.1% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 24 | Markel Group ✦ | 96.21K | 0.0% | $13.51M | 0.1% | Held | 6 | SEC ↗ |
| 25 | Bridgewater Associates ✦ | 83.18K | +7.2% | $11.68M | 0.0% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 26 | GAMCO Investors ✦ | 68.54K | +0.8% | $9.63M | 0.1% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 27 | Two Sigma Investments ✦ | 6.80K | Mới | $954,430 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 28 | Dodge & Cox ✦ | 3.08K | 0.0% | $431,853 | 0.0% | Held | 6 | SEC ↗ |
| 29 | Harris Associates (Oakmark) ✦ | 2.12K | -14.9% | $298,295 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Elliott Investment Management | $179.06M | 1.3% |
| Point72 Asset Management | $20.00M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $954,430 | 0.0% |
Đã thoát
| Norges Bank | $2.33B | đã 0.3% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 1 người nắm giữ, 172.80K cổ phần, $26,834 đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Director · 45.08K cp @ 128.28 · $5.78M
Director · 84.51K cp @ 128.28 · $10.84M
Director · 45.08K cp @ 128.28 · $5.78M
Director · 9.99K cp @ 128.28 · $1.28M
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Không có giao dịch bán thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận