NVDA
NVIDIA Corporation · Technology · Semiconductors
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần +1.1% · vị thế mới ròng 0.0% · công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q3 2026 | 4 | 0 | 44.79M | $10.00B | n/a | n/a |
| Q2 2026 | 201 | 0 | 13.79B | $2.75T | +2 | −1 |
| Q1 2026 | 203 | +2 | 13.51B | $2.35T | +4 | −3 |
| Q4 2025 | 200 | 0 | 14.47B | $2.70T | +1 | n/a |
| Q3 2025 | 36 | 0 | 9.19B | $1.71T | +1 | −2 |
| Q2 2025 | 34 | 0 | 8.06B | $1.27T | n/a | n/a |
| Q1 2025 | 31 | +2 | 2.83B | $306.60B | +2 | n/a |
| Q4 2024 | 29 | 0 | 2.90B | $389.47B | n/a | n/a |
| Q3 2024 | 28 | 0 | 1.89B | $229.63B | +1 | −1 |
| Q2 2024 | 28 | n/a | 1.90B | $234.74B | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 2.23B | n/a | $352.70B | 5.7% | n/c | 1 | SEC ↗ ×7 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 1.91B | n/a | $301.73B | 5.8% | n/c | 1 | SEC ↗ ×23 |
| 3 | Fidelity (FMR) ✦ | 997.98M | n/a | $157.67B | 8.9% | n/c | 1 | SEC ↗ ×7 |
| 4 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 978.21M | +1.0% | $154.56B | 5.8% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 579.21M | +1.5% | $91.15B | 6.4% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 6 | T. Rowe Price ✦ | 406.33M | +8.4% | $64.20B | 7.3% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Norges Bank ✦ (thụ động) | 325.25M | +4.3% | $51.39B | 6.4% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 8 | Wellington Management ✦ | 146.23M | +6.8% | $23.10B | 4.2% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×9 |
| 9 | Capital World Investors ✦ | 142.98M | +2.4% | $22.59B | 3.3% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 10 | Fisher Asset Management ✦ | 82.51M | -9.1% | $13.04B | 5.2% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 11 | Baillie Gifford ✦ | 49.06M | +4.6% | $7.75B | 5.8% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×4 |
| 12 | Arrowstreet Capital ✦ | 28.39M | -46.8% | $4.48B | 3.2% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 13 | Adage Capital Partners ✦ | 22.54M | +0.2% | $3.56B | 6.0% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 14 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 20.32M | +66.8% | $3.21B | 3.4% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×3 |
| 15 | PRIMECAP Management ✦ | 20.32M | -1.1% | $3.21B | 2.5% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 16 | AQR Capital Management ✦ | 19.62M | +2.2% | $3.07B | 2.5% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×9 |
| 17 | Marshall Wace ✦ | 13.23M | +120.6% | $2.09B | 2.5% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×5 |
| 18 | Tiger Global Management ✦ | 11.71M | +6.8% | $1.85B | 5.4% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 19 | Coatue Management ✦ | 11.49M | +34.4% | $1.82B | 5.1% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×8 |
| 20 | Altimeter Capital ✦ | 8.25M | +15.4% | $1.30B | 18.8% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 21 | Citadel Advisors ✦ | 8.09M | +414.0% | $1.28B | 1.1% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 22 | Millennium Management ✦ | 8.08M | -12.6% | $1.28B | 1.2% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 23 | Renaissance Technologies ✦ | 7.42M | +584.1% | $1.17B | 1.6% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 24 | Bridgewater Associates ✦ | 7.23M | +154.4% | $1.14B | 4.6% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 25 | Point72 Asset Management ✦ | 6.42M | +207.2% | $1.01B | 2.5% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 26 | Viking Global Investors ✦ | 3.68M | -43.7% | $581.71M | 1.7% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 27 | Third Point ✦ | 2.80M | +93.1% | $442.37M | 5.8% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 28 | Gotham Asset Management ✦ | 2.27M | +6.6% | $358.88M | 2.1% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 29 | Two Sigma Investments ✦ | 1.89M | -18.8% | $299.17M | 0.6% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 30 | Appaloosa ✦ | 1.75M | +483.3% | $276.48M | 4.3% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 31 | ARK Investment Management ✦ | 1.01M | +186.3% | $160.05M | 1.2% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 32 | Soros Fund Management ✦ | 540.29K | +835.5% | $85.36M | 2.3% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 33 | GAMCO Investors ✦ | 316.69K | +5.3% | $50.03M | 0.5% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 34 | Harris Associates (Oakmark) ✦ | 16.70K | +284.8% | $2.64M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 1 người nắm giữ, 2.30M cổ phần, $401,329 đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Officer · 4.50K cp · $1.01M
Officer · 13.48K cp · $3.01M
Officer · 12.48K cp · $2.77M
Director · 1.36M cp · $297.94M
Director · 10.00K cp · $2.20M
Officer · 4.68K cp · $1.02M
Officer · 20.37K cp · $4.46M
Officer · 9.87K cp · $2.17M
Director · 197.18K cp · $45.43M
Director · 237.82K cp · $54.98M
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận