MU
Micron Technology, Inc. · Technology · Semiconductors
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2024
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 193 | +8 | 718.97M | $826.55B | +10 | −3 |
| Q1 2026 | 189 | +4 | 717.19M | $241.83B | +7 | −4 |
| Q4 2025 | 184 | +1 | 800.76M | $228.51B | +2 | n/a |
| Q3 2025 | 25 | +3 | 506.87M | $84.79B | +3 | −1 |
| Q2 2025 | 20 | -1 | 456.94M | $56.30B | n/a | −1 |
| Q1 2025 | 18 | -4 | 196.28M | $17.05B | n/a | −4 |
| Q4 2024 | 22 | 0 | 191.00M | $16.08B | +3 | −3 |
| Q3 2024 | 21 | 0 | 131.29M | $13.61B | +2 | −2 |
| Q2 2024 | 21 | n/a | 136.16M | $17.90B | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | PRIMECAP Management ✦ | 37.43M | n/a | $4.92B | 3.6% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Capital World Investors ✦ | 27.39M | n/a | $3.60B | 0.6% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 22.83M | n/a | $2.99B | 0.3% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | T. Rowe Price ✦ | 12.87M | n/a | $1.69B | 0.2% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Norges Bank ✦ (thụ động) | 11.68M | n/a | $1.54B | 0.2% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Wellington Management ✦ | 10.08M | n/a | $1.33B | 0.2% | n/c | 1 | SEC ↗ ×9 |
| 7 | Citadel Advisors ✦ | 2.88M | n/a | $378.17M | 0.4% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 8 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 2.35M | n/a | $309.55M | 0.5% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 9 | Millennium Management ✦ | 2.15M | n/a | $283.05M | 0.2% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Two Sigma Investments ✦ | 1.74M | n/a | $228.70M | 0.6% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Adage Capital Partners ✦ | 1.18M | n/a | $155.82M | 0.3% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Appaloosa ✦ | 1.18M | n/a | $154.55M | 2.5% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Arrowstreet Capital ✦ | 1.01M | n/a | $132.88M | 0.1% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Marshall Wace ✦ | 473.16K | n/a | $62.24M | 0.1% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 15 | AQR Capital Management ✦ | 467.03K | n/a | $61.43M | 0.1% | n/c | 1 | SEC ↗ ×5 |
| 16 | Third Point ✦ | 275.00K | n/a | $36.14M | 0.4% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 17 | Gotham Asset Management ✦ | 73.22K | n/a | $9.63M | 0.1% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Fisher Asset Management ✦ | 47.40K | n/a | $6.23M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 19 | Fairfax Financial ✦ | 40.10K | n/a | $5.27M | 0.4% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 20 | Soros Fund Management ✦ | 30.60K | n/a | $4.02M | 0.1% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 21 | GAMCO Investors ✦ | 2.90K | n/a | $381,700 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 1 người nắm giữ, 202 cổ phần, $0 đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Officer · 488 cp · $446,095
Officer · 160 cp · $150,197
Officer · 240 cp · $223,190
Officer · 120 cp · $109,860
Officer · 200 cp · $185,434
Officer · 200 cp · $183,872
Officer · 160 cp · $149,448
Officer · 280 cp · $262,539
Officer · 240 cp · $226,514
Officer · 40 cp · $37,892
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận