MH
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 2.62M | Mới | $32.92M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 2 | JPMorgan Chase ✦ | 2.33M | n/a | $29.20M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 3 | BlackRock ✦ (thụ động) | 1.46M | Mới | $18.34M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×5 |
| 4 | Citadel Advisors ✦ | 630.38K | Mới | $7.91M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Goldman Sachs Group ✦ | 554.78K | n/a | $6.96M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 538.62K | Mới | $6.76M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 394.06K | Mới | $4.95M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Marshall Wace ✦ | 390.76K | Mới | $4.90M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 9 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 150.00K | Mới | $1.88M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Soros Fund Management ✦ | 125.00K | Mới | $1.57M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Two Sigma Investments ✦ | 110.47K | Mới | $1.39M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Morgan Stanley ✦ | 75.16K | n/a | $943,233 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 13 | Arrowstreet Capital ✦ | 31.50K | Mới | $395,388 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | T. Rowe Price ✦ | 12.56K | Mới | $158,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | Fidelity (FMR) ✦ | 57 | Mới | $715 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| The Vanguard Group | $32.92M | 0.0% |
| BlackRock | $18.34M | 0.0% |
| Citadel Advisors | $7.91M | 0.0% |
| Geode Capital Management | $6.76M | 0.0% |
| State Street Global Advisors | $4.95M | 0.0% |
| Marshall Wace | $4.90M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $1.88M | 0.0% |
| Soros Fund Management | $1.57M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $1.39M | 0.0% |
| Arrowstreet Capital | $395,388 | 0.0% |
| T. Rowe Price | $158,000 | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $715 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 104 người nắm giữ, 196.34M cổ phần, $2.59B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.