MA
Mastercard Incorporated · Financial Services · Financial - Credit Services
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +3.7% ·
dòng cổ phần +0.2% ·
vị thế mới ròng +3.6%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 189 | +1 | 610.01M | $313.18B | +5 | −5 |
| Q1 2026 | 192 | +1 | 619.73M | $309.58B | +5 | −5 |
| Q4 2025 | 190 | +1 | 663.87M | $378.90B | +2 | n/a |
| Q3 2025 | 29 | -1 | 371.91M | $211.51B | n/a | −2 |
| Q2 2025 | 28 | +1 | 295.34M | $165.92B | +1 | n/a |
| Q1 2025 | 24 | +1 | 122.63M | $67.18B | +1 | n/a |
| Q4 2024 | 23 | -1 | 115.95M | $61.03B | n/a | −1 |
| Q3 2024 | 23 | -1 | 79.50M | $39.23B | +1 | −2 |
| Q2 2024 | 24 | n/a | 80.61M | $35.54B | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 78.48M | n/a | $44.10B | 0.7% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 68.69M | n/a | $38.60B | 0.7% | n/c | 1 | SEC ↗ ×24 |
| 3 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 35.58M | -1.3% | $20.00B | 0.8% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Fidelity (FMR) ✦ | 24.84M | n/a | $13.96B | 0.8% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 5 | T. Rowe Price ✦ | 20.31M | +1.0% | $11.41B | 1.3% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 6 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 19.76M | +2.8% | $11.06B | 0.8% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Wellington Management ✦ | 12.28M | -9.2% | $6.90B | 1.3% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×9 |
| 8 | Norges Bank ✦ (thụ động) | 11.97M | +4.8% | $6.73B | 0.8% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 9 | Capital World Investors ✦ | 5.07M | +3.9% | $2.85B | 0.4% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 10 | Fisher Asset Management ✦ | 4.25M | +0.2% | $2.39B | 0.9% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 11 | Berkshire Hathaway ✦ | 3.99M | 0.0% | $2.24B | 0.9% | Held | 5 | SEC ↗ |
| 12 | Arrowstreet Capital ✦ | 2.38M | +8.4% | $1.34B | 0.9% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 13 | Baillie Gifford ✦ | 1.59M | -2.5% | $894.07M | 0.7% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×4 |
| 14 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 1.07M | +58.5% | $598.81M | 0.6% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 15 | Millennium Management ✦ | 906.73K | +32.2% | $509.53M | 0.5% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 16 | Citadel Advisors ✦ | 810.01K | -10.6% | $455.17M | 0.4% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 17 | Adage Capital Partners ✦ | 725.31K | +0.5% | $407.58M | 0.7% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 18 | AQR Capital Management ✦ | 653.26K | +31.4% | $363.10M | 0.3% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×7 |
| 19 | PRIMECAP Management ✦ | 527.34K | +25.8% | $296.33M | 0.2% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 20 | Two Sigma Investments ✦ | 467.39K | +15.0% | $262.64M | 0.5% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 21 | Markel Group ✦ | 207.54K | 0.0% | $116.63M | 1.0% | Held | 5 | SEC ↗ ×2 |
| 22 | Renaissance Technologies ✦ | 188.47K | +21.0% | $105.91M | 0.1% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 23 | Marshall Wace ✦ | 149.07K | -51.7% | $83.77M | 0.1% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 24 | Point72 Asset Management ✦ | 129.36K | Mới | $72.69M | 0.2% | New | 1 | SEC ↗ |
| 25 | Harris Associates (Oakmark) ✦ | 127.11K | -1.7% | $71.43M | 0.1% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 26 | Bridgewater Associates ✦ | 125.90K | -37.4% | $70.75M | 0.3% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 27 | Gotham Asset Management ✦ | 45.41K | +59.8% | $25.51M | 0.2% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
| 28 | GAMCO Investors ✦ | 27.48K | +16.8% | $15.44M | 0.2% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Point72 Asset Management | $72.69M | 0.2% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 3,578 người nắm giữ, 734.72M cổ phần, $350.72B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Director · 370 cp · $218,378
Director · 370 cp · $216,450
Director · 1 cp · $590
Officer · 923 cp · $547,837
Officer · 1.00K cp · $572,070
Officer · 1.28K cp · $738,331
Officer · 628 cp · $362,922
Officer · 400 cp · $231,742
Officer · 840 cp · $488,524
Officer · 160 cp · $93,160
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận