LMRI
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Alliancebernstein L.P. | 3.24M | n/a | $59.91M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Janus Henderson Group Plc | 1.99M | n/a | $36.86M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 3 | Healthcare Of Ontario Pension Plan… | 1.50M | n/a | $27.75M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Invesco Ltd. | 1.44M | n/a | $26.56M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Millennium Management ✦ | 1.29M | Mới | $23.88M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Balyasny Asset Management L.P. | 1.13M | n/a | $20.99M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Adage Capital Partners ✦ | 1.05M | Mới | $19.37M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Goldman Sachs Group ✦ | 1.02M | Mới | $18.87M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 9 | Massachusetts Financial Services Co… | 1.00M | n/a | $18.50M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 10 | JPMorgan Chase ✦ | 862.40K | Mới | $15.95M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 11 | Citadel Advisors ✦ | 850.00K | Mới | $15.72M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Fidelity (FMR) ✦ | 681.70K | Mới | $12.61M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Principal Financial Group Inc | 656.26K | n/a | $12.14M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Federated Hermes, Inc. | 450.00K | n/a | $8.32M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 15 | Alyeska Investment Group, L.P. | 334.77K | n/a | $6.19M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Jane Street Group, Llc | 243.31K | n/a | $4.50M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 17 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 230.00K | Mới | $4.26M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 18 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 200.00K | Mới | $3.70M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 19 | Marshall Wace ✦ | 171.63K | Mới | $3.18M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 20 | Ameriprise Financial Inc | 117.70K | n/a | $2.18M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 21 | Squarepoint Ops LLC | 112.19K | n/a | $2.08M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 22 | Kayne Anderson Rudnick Investment… | 105.00K | n/a | $1.94M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 23 | BlackRock ✦ (thụ động) | 100.00K | Mới | $1.85M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 24 | Point72 Asset Management ✦ | 98.15K | Mới | $1.82M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 25 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 83.67K | Mới | $1.55M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 26 | Td Asset Management Inc | 68.33K | n/a | $1.26M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 27 | Sei Investments Co | 20.06K | n/a | $371,159 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 28 | Morgan Stanley ✦ | 17.53K | Mới | $324,361 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 29 | Legal & General Group Plc | 15.00K | n/a | $277,652 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 30 | Two Sigma Investments ✦ | 13.50K | Mới | $249,750 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 31 | UBS Group AG | 11.32K | n/a | $209,513 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 32 | Barclays Plc | 7.20K | n/a | $133,200 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 33 | Assetmark, Inc | 1.96K | n/a | $36,205 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 34 | Osaic Holdings, Inc. | 215 | n/a | $3,977 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 35 | Bank Of America Corp /De/ | 6 | n/a | $111 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Millennium Management | $23.88M | 0.0% |
| Adage Capital Partners | $19.37M | 0.0% |
| Goldman Sachs Group | $18.87M | 0.0% |
| JPMorgan Chase | $15.95M | 0.0% |
| Citadel Advisors | $15.72M | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $12.61M | 0.0% |
| The Vanguard Group | $4.26M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $3.70M | 0.0% |
| Marshall Wace | $3.18M | 0.0% |
| BlackRock | $1.85M | 0.0% |
| Point72 Asset Management | $1.82M | 0.0% |
| Geode Capital Management | $1.55M | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 89 người nắm giữ, 30.84M cổ phần, $293.16M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.