LINE
Lineage, Inc. · Real Estate · REIT - Industrial
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông n/a ·
dòng cổ phần n/a ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2024
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 100 | +2 | 51.40M | $2.23B | +12 | −11 |
| Q1 2026 | 102 | +9 | 37.26M | $1.22B | +13 | −5 |
| Q4 2025 | 93 | +1 | 55.27M | $1.94B | +2 | n/a |
| Q3 2025 | 15 | -1 | 22.74M | $879.85M | +2 | −4 |
| Q2 2025 | 14 | +1 | 41.89M | $1.82B | +1 | n/a |
| Q1 2025 | 10 | 0 | 27.58M | $1.62B | +1 | −1 |
| Q4 2024 | 10 | -5 | 23.61M | $1.38B | n/a | −5 |
| Q3 2024 | 14 | +14 | 27.44M | $2.15B | +14 | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Norges Bank ✦ (thụ động) | 11.50M | Mới | $901.37M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 2 | T. Rowe Price ✦ | 4.70M | Mới | $368.38M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 3 | Wellington Management ✦ | 3.39M | Mới | $265.90M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×9 |
| 4 | Capital World Investors ✦ | 2.50M | Mới | $196.09M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Baillie Gifford ✦ | 1.71M | Mới | $134.35M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 6 | Citadel Advisors ✦ | 1.31M | Mới | $102.40M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 1.16M | Mới | $91.16M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 8 | Altimeter Capital ✦ | 400.00K | Mới | $31.35M | 0.5% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Soros Fund Management ✦ | 250.00K | Mới | $19.59M | 0.6% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Millennium Management ✦ | 187.02K | Mới | $14.66M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Adage Capital Partners ✦ | 150.00K | Mới | $11.76M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 93.94K | Mới | $7.36M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Two Sigma Investments ✦ | 58.29K | Mới | $4.57M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Renaissance Technologies ✦ | 28.30K | Mới | $2.22M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Norges Bank | $901.37M | 0.1% |
| T. Rowe Price | $368.38M | 0.0% |
| Wellington Management | $265.90M | 0.0% |
| Capital World Investors | $196.09M | 0.0% |
| Baillie Gifford | $134.35M | 0.1% |
| Citadel Advisors | $102.40M | 0.1% |
| Geode Capital Management | $91.16M | 0.0% |
| Altimeter Capital | $31.35M | 0.5% |
| Soros Fund Management | $19.59M | 0.6% |
| Millennium Management | $14.66M | 0.0% |
| Adage Capital Partners | $11.76M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $7.36M | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 305 người nắm giữ, 64.97M cổ phần, $2.06B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Officer, Director, 10% owner · Co-Executive Chairman · 25.00K cp @ 39.50 · $987,555
Officer · Chief Financial… · 20.00K cp @ 41.33 · $826,638
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Không có giao dịch bán thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận