LIFE
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông -2.9% ·
dòng cổ phần -18.1% ·
vị thế mới ròng -2.9%
— công thức
Phân phối rộng rãi — cổ phần giảm và ít cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Capital World Investors ✦ | 1.32M | 0.0% | $23.87M | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 2 | Vanguard Capital Management Llc | 487.57K | +0.3% | $8.84M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 3 | UBS Group AG | 417.41K | -10.0% | $7.57M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | Healthcare Of Ontario Pension Plan… | 350.00K | -50.0% | $6.35M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 5 | Renaissance Technologies ✦ | 342.50K | +328.1% | $6.21M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 6 | Manufacturers Life Insurance… | 341.28K | +0.2% | $6.19M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 7 | Allspring Global Investments… | 261.37K | -1.3% | $4.74M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 8 | Federated Hermes, Inc. | 216.00K | -43.7% | $3.92M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 9 | Goldman Sachs Group ✦ | 192.46K | -60.9% | $3.49M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 10 | Bank Of America Corp /De/ | 180.48K | Mới | $3.27M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | BlackRock ✦ (thụ động) | 172.40K | -15.7% | $3.13M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 12 | Two Sigma Investments ✦ | 167.78K | +37.8% | $3.04M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 135.11K | -3.9% | $2.45M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 14 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 99.81K | +232.7% | $1.81M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 15 | Royal Bank Of Canada | 63.80K | +195.4% | $1.16M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 16 | Blair William & Co/Il | 63.37K | Mới | $1.15M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 17 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 51.40K | +5.1% | $932,396 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 18 | Morgan Stanley ✦ | 48.46K | -1.9% | $879,009 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×3 |
| 19 | Marshall Wace ✦ | 39.51K | Mới | $716,712 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 20 | Sei Investments Co | 24.14K | +6.3% | $437,881 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 21 | Northern Trust Corp | 23.57K | 0.0% | $427,560 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 22 | Jones Financial Companies Lllp | 21.12K | Mới | $413,471 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Millennium Management ✦ | 19.83K | Mới | $359,698 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 24 | Wealth Enhancement Advisory… | 12.34K | Mới | $247,870 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 25 | TD Waterhouse Canada Inc. | 11.10K | +117.7% | $213,844 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 26 | Susquehanna International Group, Llp | 10.78K | Mới | $195,495 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 27 | Charles Schwab Investment… | 10.00K | 0.0% | $181,400 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 28 | Wells Fargo & Company/Mn | 3.45K | +88.6% | $62,529 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 29 | Citigroup Inc | 2.68K | Mới | $48,543 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 30 | Osaic Holdings, Inc. | 300 | -98.7% | $5,442 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 31 | Rockefeller Capital Management L.P. | 136 | Mới | $2,467 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 32 | Fidelity (FMR) ✦ | 101 | -79.8% | $1,835 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 33 | National Bank Of Canada /Fi/ | 81 | 0.0% | $1,469 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 34 | Barclays Plc | 18 | -99.8% | $327 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Bank Of America Corp /De/ | $3.27M | 0.0% |
| Blair William & Co/Il | $1.15M | 0.0% |
| Marshall Wace | $716,712 | 0.0% |
| Jones Financial Companies Lllp | $413,471 | 0.0% |
| Millennium Management | $359,698 | 0.0% |
| Wealth Enhancement Advisory… | $247,870 | 0.0% |
| Susquehanna International… | $195,495 | 0.0% |
| Citigroup Inc | $48,543 | 0.0% |
| Rockefeller Capital… | $2,467 | 0.0% |
Đã thoát
| Citadel Advisors | $4.36M | đã 0.0% |
| Jane Street Group, Llc | $1.83M | đã 0.0% |
| Balyasny Asset Management L.P. | $1.24M | đã 0.0% |
| LMR Partners LLP | $837,750 | đã 0.0% |
| Tudor Investment Corp Et Al | $776,907 | đã 0.0% |
| Victory Capital Management Inc | $681,370 | đã 0.0% |
| Man Group plc | $612,172 | đã 0.0% |
| Raymond James Financial Inc | $396,535 | đã 0.0% |
| Legal & General Group Plc | $62,819 | đã 0.0% |
| Pnc Financial Services Group… | $11,170 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 68 người nắm giữ, 18.33M cổ phần, $186.99M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Officer, Director · 6.50K cp · $243,692
Officer, Director · 9.65K cp · $357,458
Officer, Director · 7.19K cp · $258,696
Officer, Director · 315 cp · $12,496
Officer, Director · 110.59K cp · $4.31M
Officer, Director · 1.90K cp · $71,611
Officer, Director · 7.43K cp · $285,053
Officer, Director · 315 cp · $12,496
Officer, Director · 21.12K cp · $822,335
Officer, Director · 1.97K cp · $79,530
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận