LBRX
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | JPMorgan Chase ✦ | 2.07M | — | $32.61M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 975.00K | Mới | $15.40M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 3 | Citadel Advisors ✦ | 539.37K | Mới | $8.52M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | Millennium Management ✦ | 538.17K | Mới | $8.50M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Fidelity (FMR) ✦ | 369.10K | Mới | $5.83M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Wellington Management ✦ | 344.66K | Mới | $5.44M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 7 | Goldman Sachs Group ✦ | 343.52K | — | $5.42M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 8 | T. Rowe Price ✦ | 282.64K | Mới | $4.46M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Marshall Wace ✦ | 255.53K | Mới | $4.03M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 10 | Adage Capital Partners ✦ | 200.00K | Mới | $3.16M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 13.59K | Mới | $214,601 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Two Sigma Investments ✦ | 13.50K | Mới | $213,165 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Morgan Stanley ✦ | 9.61K | — | $151,663 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| BlackRock | $15.40M | 0.0% |
| Citadel Advisors | $8.52M | 0.0% |
| Millennium Management | $8.50M | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $5.83M | 0.0% |
| Wellington Management | $5.44M | 0.0% |
| T. Rowe Price | $4.46M | 0.0% |
| Marshall Wace | $4.03M | 0.0% |
| Adage Capital Partners | $3.16M | 0.0% |
| Geode Capital Management | $214,601 | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $213,165 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 76 người nắm giữ, 26.78M cổ phần, $658.90M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.