IPSC
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +25.9% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 50 | +16 | 46.98M | $115.08M | +17 | −1 |
| Q1 2026 | 34 | +7 | 33.87M | $76.53M | +10 | −3 |
| Q4 2025 | 27 | -2 | 15.59M | $15.50M | +2 | −4 |
| Q3 2025 | 14 | 0 | 8.20M | $4.08M | n/a | n/a |
| Q2 2025 | 11 | +1 | 8.44M | $4.72M | +2 | −1 |
| Q1 2025 | 7 | -2 | 3.22M | $1.54M | n/a | −2 |
| Q4 2024 | 9 | 0 | 5.32M | $5.37M | +2 | −2 |
| Q3 2024 | 8 | +2 | 3.14M | $5.37M | +2 | n/a |
| Q2 2024 | 6 | n/a | 2.86M | $7.30M | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Point72 Asset Management ✦ | 5.96M | +0.1% | $13.48M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 2 | Vanguard Capital Management Llc | 5.69M | n/a | $12.85M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Balyasny Asset Management L.P. | 5.02M | Mới | $11.34M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Millennium Management ✦ | 4.67M | +664.6% | $10.55M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 5 | Adage Capital Partners ✦ | 3.79M | +106.1% | $8.56M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 6 | Two Sigma Investments ✦ | 2.37M | +58.5% | $5.36M | 0.0% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 7 | BlackRock ✦ (thụ động) | 1.52M | +153.3% | $3.45M | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ ×2 |
| 8 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 1.30M | +185.4% | $2.94M | 0.0% | ▲ Add | 8 | SEC ↗ ×2 |
| 9 | Renaissance Technologies ✦ | 906.83K | -32.8% | $2.05M | 0.0% | ▼ Trim | 8 | SEC ↗ |
| 10 | Marshall Wace ✦ | 673.58K | Mới | $1.52M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 386.72K | +203.4% | $873,994 | 0.0% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 12 | Northern Trust Corp | 230.82K | +119.7% | $521,653 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Susquehanna International Group, Llp | 226.69K | +352.4% | $512,313 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 14 | Goldman Sachs Group ✦ | 210.48K | Mới | $475,689 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | Bank Of America Corp /De/ | 145.10K | +27537.9% | $327,924 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 16 | Barclays Plc | 120.23K | +12023100.0% | $271,724 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 17 | Squarepoint Ops LLC | 119.50K | Mới | $270,079 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Raymond James Financial Inc | 91.32K | 0.0% | $206,390 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 19 | Charles Schwab Investment… | 79.42K | Mới | $179,478 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 20 | Wealth Enhancement Advisory… | 77.80K | 0.0% | $165,708 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 21 | Invesco Ltd. | 62.11K | Mới | $140,366 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 22 | American Century Companies Inc | 58.74K | Mới | $132,757 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Dimensional Fund Advisors Lp | 55.18K | Mới | $122,209 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 24 | Morgan Stanley ✦ | 26.25K | Mới | $59,323 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 25 | Prudential Financial Inc | 25.30K | -57.7% | $57,178 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 26 | UBS Group AG | 14.21K | -93.4% | $32,126 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 27 | Bank of New York Mellon Corp | 12.90K | Mới | $29,147 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 28 | Simplex Trading, Llc | 9.03K | +276.6% | $20,403 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 29 | Fidelity (FMR) ✦ | 8.78K | -87.7% | $19,839 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ ×2 |
| 30 | Royal Bank Of Canada | 4.39K | +6268.1% | $9,000 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 31 | Bnp Paribas Financial Markets | 1.42K | -2.0% | $3,205 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 32 | JPMorgan Chase ✦ | 115 | -96.3% | $233 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 33 | Wells Fargo & Company/Mn | 40 | 0.0% | $90 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 34 | Optiver Holding B.V. | 32 | 0.0% | $72 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Balyasny Asset Management L.P. | $11.34M | 0.0% |
| Marshall Wace | $1.52M | 0.0% |
| Goldman Sachs Group | $475,689 | 0.0% |
| Squarepoint Ops LLC | $270,079 | 0.0% |
| Charles Schwab Investment… | $179,478 | 0.0% |
| Invesco Ltd. | $140,366 | 0.0% |
| American Century Companies Inc | $132,757 | 0.0% |
| Dimensional Fund Advisors Lp | $122,209 | 0.0% |
| Morgan Stanley | $59,323 | 0.0% |
| Bank of New York Mellon Corp | $29,147 | 0.0% |
Đã thoát
| Citadel Advisors | $317,796 | đã 0.0% |
| Jane Street Group, Llc | $44,959 | đã 0.0% |
| Citigroup Inc | $1 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 70 người nắm giữ, 137.35M cổ phần, $308.50M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Không có giao dịch mua thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Officer · 2.59K cp · $4,993
Officer · 1.66K cp · $3,200
Officer · 254 cp · $521
Officer · 534 cp · $1,095
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận