GLBKV
GCI Liberty, Inc. Series C GCI Group Common Stock When Issued · Communication Services · Telecommunications Services
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 2.18M | Mới | $81.26M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 1.48M | Mới | $55.26M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×15 |
| 3 | Elliott Investment Management ✦ | 476.89K | Mới | $17.77M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 446.36K | Mới | $16.64M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 371.69K | Mới | $13.86M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 6 | Harris Associates (Oakmark) ✦ | 354.60K | Mới | $13.22M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Two Sigma Investments ✦ | 251.33K | Mới | $9.37M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 239.94K | Mới | $8.94M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 9 | Arrowstreet Capital ✦ | 238.08K | Mới | $8.87M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Marshall Wace ✦ | 212.70K | Mới | $7.93M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 11 | Fidelity (FMR) ✦ | 209.01K | Mới | $7.79M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 12 | Morgan Stanley ✦ | 194.15K | n/a | $7.24M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×12 |
| 13 | Millennium Management ✦ | 134.90K | Mới | $5.03M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Goldman Sachs Group ✦ | 124.98K | n/a | $4.66M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 15 | Citadel Advisors ✦ | 123.83K | Mới | $4.62M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 16 | JPMorgan Chase ✦ | 101.18K | n/a | $3.77M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×14 |
| 17 | Point72 Asset Management ✦ | 48.33K | Mới | $1.80M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Renaissance Technologies ✦ | 46.50K | Mới | $1.73M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 19 | GAMCO Investors ✦ | 45.88K | Mới | $1.71M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 20 | T. Rowe Price ✦ | 20.05K | Mới | $748,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 21 | AQR Capital Management ✦ | 6.57K | Mới | $236,484 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| The Vanguard Group | $81.26M | 0.0% |
| BlackRock | $55.26M | 0.0% |
| Elliott Investment Management | $17.77M | 0.1% |
| State Street Global Advisors | $16.64M | 0.0% |
| Geode Capital Management | $13.86M | 0.0% |
| Harris Associates (Oakmark) | $13.22M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $9.37M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $8.94M | 0.0% |
| Arrowstreet Capital | $8.87M | 0.0% |
| Marshall Wace | $7.93M | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $7.79M | 0.0% |
| Millennium Management | $5.03M | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 257 người nắm giữ, 33.85M cổ phần, $1.24B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.