FGBI
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +23.8% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +19.2%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 26 | +5 | 1.09M | $10.97M | +8 | −3 |
| Q1 2026 | 22 | +3 | 559.36K | $4.54M | +4 | −1 |
| Q4 2025 | 19 | -2 | 539.16K | $2.90M | — | −2 |
| Q3 2025 | 9 | 0 | 479.31K | $3.84M | — | — |
| Q2 2025 | 7 | +2 | 481.24K | $3.96M | +2 | — |
| Q1 2025 | 3 | -2 | 116.08K | $893,934 | — | −2 |
| Q4 2024 | 5 | +1 | 140.85K | $1.60M | +1 | — |
| Q3 2024 | 3 | -1 | 104.66K | $1.11M | — | −1 |
| Q2 2024 | 4 | — | 103.38K | $930,595 | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | BlackRock ✦ (thụ động) | 423.80K | +1144.8% | $4.27M | 0.0% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×6 |
| 2 | Vanguard Capital Management Llc | 283.91K | +6.8% | $2.86M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 3 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 160.33K | +105.2% | $1.61M | 0.0% | ▲ Add | 9 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | Northern Trust Corp | 47.98K | +102.6% | $483,129 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×3 |
| 5 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 47.53K | +117.7% | $478,637 | 0.0% | ▲ Add | 7 | SEC ↗ |
| 6 | Renaissance Technologies ✦ | 22.91K | +49.6% | $230,663 | 0.0% | ▲ Add | 9 | SEC ↗ |
| 7 | Citadel Advisors ✦ | 16.55K | +6.0% | $166,689 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 8 | Charles Schwab Investment… | 14.62K | Mới | $147,223 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | UBS Group AG | 14.14K | +436.8% | $142,430 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 10 | Stifel Financial Corp | 12.16K | 0.0% | $122,502 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 11 | New York State Common Retirement… | 10.30K | Mới | $103,721 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Deutsche Bank Ag\ | 5.89K | Mới | $59,292 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Rhumbline Advisers | 5.11K | Mới | $51,455 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Wells Fargo & Company/Mn | 5.05K | +573.9% | $50,894 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 15 | Barclays Plc | 3.33K | -68.6% | $33,493 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 16 | Citigroup Inc | 2.81K | +188.3% | $28,337 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 17 | MIRAE ASSET GLOBAL ETFS HOLDINGS… | 2.78K | Mới | $27,964 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 18 | JPMorgan Chase ✦ | 2.52K | +11909.5% | $26,910 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ ×2 |
| 19 | Bnp Paribas Financial Markets | 2.29K | +3600.0% | $23,101 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 20 | Morgan Stanley ✦ | 2.11K | -3.9% | $21,238 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ ×6 |
| 21 | Northwestern Mutual Wealth… | 901 | 0.0% | $9,073 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 22 | Legal & General Group Plc | 600 | Mới | $6,042 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Russell Investments Group, Ltd. | 482 | Mới | $4,853 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 24 | Royal Bank Of Canada | 433 | +116.5% | $4,000 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 25 | Fidelity (FMR) ✦ | 300 | Mới | $3,021 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 26 | Rockefeller Capital Management L.P. | 57 | 0.0% | $574 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Charles Schwab Investment… | $147,223 | 0.0% |
| New York State Common… | $103,721 | 0.0% |
| Deutsche Bank Ag\ | $59,292 | 0.0% |
| Rhumbline Advisers | $51,455 | 0.0% |
| MIRAE ASSET GLOBAL ETFS… | $27,964 | 0.0% |
| Legal & General Group Plc | $6,042 | 0.0% |
| Russell Investments Group… | $4,853 | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $3,021 | 0.0% |
Đã thoát
| Millennium Management | $270,234 | đã 0.0% |
| Susquehanna International… | $192,265 | đã 0.0% |
| Dimensional Fund Advisors Lp | $93,698 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 32 người nắm giữ, 837.71K cổ phần, $6.61M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Director, 10% owner · 99.28K cp @ 8.28 · $822,014
Director · 500 cp @ 17.60 · $8,800
Director · 20 cp @ 17.60 · $352
Director · 125 cp @ 17.72 · $2,215
Director · 165 cp @ 17.72 · $2,924
Director · 570 cp @ 17.75 · $10,118
Director · 4.00K cp @ 17.74 · $70,960
Director · 6.00K cp @ 7.88 · $47,280
Director · 2.50K cp @ 18.18 · $45,450
Director · 250 cp @ 18.25 · $4,562
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Không có giao dịch bán thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận