EAF
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 1.00M | Mới | $12.86M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 2 | Millennium Management ✦ | 594.57K | Mới | $7.62M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Marshall Wace ✦ | 395.45K | Mới | $5.07M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | BlackRock ✦ (thụ động) | 342.81K | Mới | $4.39M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×5 |
| 5 | Morgan Stanley ✦ | 193.10K | n/a | $2.48M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×6 |
| 6 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 160.24K | Mới | $2.06M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Arrowstreet Capital ✦ | 123.11K | Mới | $1.58M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 94.32K | Mới | $1.21M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Renaissance Technologies ✦ | 78.93K | Mới | $1.01M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Two Sigma Investments ✦ | 61.71K | Mới | $791,135 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Goldman Sachs Group ✦ | 60.73K | n/a | $778,597 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 12 | T. Rowe Price ✦ | 18.64K | Mới | $239,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | AQR Capital Management ✦ | 11.16K | Mới | $143,032 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 14 | Fidelity (FMR) ✦ | 1.22K | Mới | $15,589 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| The Vanguard Group | $12.86M | 0.0% |
| Millennium Management | $7.62M | 0.0% |
| Marshall Wace | $5.07M | 0.0% |
| BlackRock | $4.39M | 0.0% |
| Geode Capital Management | $2.06M | 0.0% |
| Arrowstreet Capital | $1.58M | 0.0% |
| State Street Global Advisors | $1.21M | 0.0% |
| Renaissance Technologies | $1.01M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $791,135 | 0.0% |
| T. Rowe Price | $239,000 | 0.0% |
| AQR Capital Management | $143,032 | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $15,589 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 82 người nắm giữ, 10.57M cổ phần, $71.42M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
8.5% của loại cổ phiếu · Xem hồ sơ SEC gốc ↗