DOG
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 9 | -4 | 243.13K | $5.26M | +3 | −8 |
| Q1 2026 | 14 | +5 | 816.87K | $19.95M | +7 | −2 |
| Q4 2025 | 9 | -1 | 267.82K | $6.29M | n/a | −1 |
| Q3 2025 | 3 | 0 | 71.54K | $1.74M | n/a | n/a |
| Q2 2025 | 1 | -1 | 28.30K | $721,084 | n/a | −1 |
| Q1 2025 | 2 | +1 | 87.15K | $2.35M | +1 | n/a |
| Q4 2024 | 1 | 0 | 132.12K | $3.51M | n/a | n/a |
| Q3 2024 | 1 | 0 | 4.30K | $114,961 | +1 | −1 |
| Q2 2024 | 1 | n/a | 43.90K | $1.27M | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | UBS Group AG | 206.77K | +64.8% | $5.05M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 2 | LPL Financial LLC | 140.97K | Mới | $3.44M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Morgan Stanley ✦ | 139.46K | +208.3% | $3.41M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | Renaissance Technologies ✦ | 85.60K | Mới | $2.09M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | HighTower Advisors, LLC | 79.22K | Mới | $1.93M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Susquehanna International Group, Llp | 59.41K | Mới | $1.45M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Hrt Financial Lp | 53.03K | +50.7% | $1.29M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 8 | IMC-Chicago, LLC | 22.26K | Mới | $543,565 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Cibc World Market Inc. | 16.03K | Mới | $391,355 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | JPMorgan Chase ✦ | 11.11K | +99.6% | $278,158 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 11 | Group One Trading Llc | 1.55K | +3260.9% | $37,753 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 12 | Simplex Trading, Llc | 1.00K | +16616.7% | $24,493 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Bnp Paribas Financial Markets | 399 | -93.1% | $9,744 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 14 | Qube Research & Technologies Ltd | 59 | Mới | $1,441 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| LPL Financial LLC | $3.44M | 0.0% |
| Renaissance Technologies | $2.09M | 0.0% |
| HighTower Advisors, LLC | $1.93M | 0.0% |
| Susquehanna International… | $1.45M | 0.0% |
| IMC-Chicago, LLC | $543,565 | 0.0% |
| Cibc World Market Inc. | $391,355 | 0.0% |
| Qube Research & Technologies… | $1,441 | 0.0% |
Đã thoát
| Jane Street Group, Llc | $859,969 | đã 0.0% |
| Squarepoint Ops LLC | $327,145 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 29 người nắm giữ, 1.88M cổ phần, $43.90M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.