DBVT
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +18.2% ·
dòng cổ phần -18.0% ·
vị thế mới ròng +15.4%
— công thức
Phân tán sở hữu — nhiều cổ đông hơn, tỷ lệ nắm giữ tổng hợp nhỏ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Artisan Partners Limited Partnership | 2.22M | -32.9% | $46.36M | 0.1% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 2 | Duquesne Family Office ✦ | 383.36K | Mới | $8.01M | 0.3% | New | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Millennium Management ✦ | 318.96K | -50.2% | $6.66M | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 4 | Balyasny Asset Management L.P. | 233.43K | -0.7% | $4.88M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 5 | Ameriprise Financial Inc | 231.42K | Mới | $4.83M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 6 | New York State Common Retirement… | 168.18K | -24.6% | $3.51M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 7 | Morgan Stanley ✦ | 146.12K | +19.3% | $3.05M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 8 | Russell Investments Group, Ltd. | 128.56K | Mới | $2.69M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 9 | Envestnet Asset Management Inc | 95.71K | +327.4% | $2.00M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 10 | UBS Group AG | 79.54K | -67.5% | $1.66M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | LPL Financial LLC | 55.87K | Mới | $1.17M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Qube Research & Technologies Ltd | 37.43K | +172.5% | $781,850 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Stifel Financial Corp | 30.74K | Mới | $642,076 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Cetera Investment Advisers | 25.36K | +93.3% | $529,729 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 15 | Hrt Financial Lp | 24.09K | Mới | $503,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Optiver Holding B.V. | 19.05K | -60.1% | $397,892 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 17 | Sei Investments Co | 16.76K | -74.7% | $350,200 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 18 | Jane Street Group, Llc | 11.29K | Mới | $235,744 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 19 | Barclays Plc | 8.08K | Mới | $168,770 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 20 | Rhumbline Advisers | 6.10K | -5.2% | $127,401 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 21 | Royal Bank Of Canada | 4.68K | +167.1% | $98,000 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 22 | Osaic Holdings, Inc. | 1.12K | +226.8% | $23,416 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 23 | Wells Fargo & Company/Mn | 300 | 0.0% | $6,267 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 24 | Northwestern Mutual Wealth… | 111 | 0.0% | $2,319 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 25 | JPMorgan Chase ✦ | 20 | -99.9% | $391 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 26 | BlackRock ✦ (thụ động) | 2 | 0.0% | $42 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Duquesne Family Office | $8.01M | 0.3% |
| Ameriprise Financial Inc | $4.83M | 0.0% |
| Russell Investments Group… | $2.69M | 0.0% |
| LPL Financial LLC | $1.17M | 0.0% |
| Stifel Financial Corp | $642,076 | 0.0% |
| Hrt Financial Lp | $503,000 | 0.0% |
| Jane Street Group, Llc | $235,744 | 0.0% |
| Barclays Plc | $168,770 | 0.0% |
Đã thoát
| Citadel Advisors | $2.78M | đã 0.0% |
| Two Sigma Investments | $650,764 | đã 0.0% |
| Marshall Wace | $401,821 | đã 0.0% |
| Bank Of America Corp /De/ | $4,927 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 70 người nắm giữ, 21.18M cổ phần, $425.10M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.