CNXT
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 17 | +6 | 170.89K | $10.67M | +7 | −1 |
| Q1 2026 | 11 | +2 | 128.97K | $5.86M | +4 | −2 |
| Q4 2025 | 9 | 0 | 88.08K | $3.86M | — | — |
| Q3 2025 | 2 | 0 | 106.96K | $4.72M | — | — |
| Q2 2025 | 1 | 0 | 39.56K | $1.13M | — | — |
| Q1 2025 | 1 | 0 | 25.67K | $706,466 | — | — |
| Q4 2024 | 1 | 0 | 38.22K | $1.05M | — | — |
| Q3 2024 | 1 | +1 | 6.35K | $186,903 | +1 | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | UBS Group AG | 59.59K | +110250.0% | $3.72M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 2 | UBS Group AG | 59.59K | +110250.0% | $3.72M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 3 | UBS Group AG | 59.59K | +110250.0% | $3.72M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 4 | Citadel Advisors ✦ | 50.16K | +15.3% | $3.13M | 0.0% | ▲ Add | 8 | SEC ↗ |
| 5 | Goldman Sachs Group ✦ | 16.01K | Mới | $999,122 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 10.05K | Mới | $627,470 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Group One Trading Llc | 9.85K | +207.9% | $614,863 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 8 | Cetera Investment Advisers | 5.89K | +31.7% | $367,532 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 9 | Susquehanna International Group, Llp | 5.67K | -83.5% | $353,990 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 10 | LPL Financial LLC | 5.62K | Mới | $350,931 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Cerity Partners LLC | 3.59K | Mới | $224,052 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Simplex Trading, Llc | 1.57K | +378.1% | $98,170 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 13 | Morgan Stanley ✦ | 1.42K | -14.4% | $88,497 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 14 | Us Bancorp \De\ | 575 | 0.0% | $35,886 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 15 | BlackRock ✦ (thụ động) | 448 | -2.6% | $27,960 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 16 | Royal Bank Of Canada | 304 | Mới | $19,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 17 | Pnc Financial Services Group, Inc. | 73 | 0.0% | $4,556 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 18 | Fidelity (FMR) ✦ | 49 | Mới | $3,074 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 19 | TD Waterhouse Canada Inc. | 14 | Mới | $851 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Goldman Sachs Group | $999,122 | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $627,470 | 0.0% |
| LPL Financial LLC | $350,931 | 0.0% |
| Cerity Partners LLC | $224,052 | 0.0% |
| Royal Bank Of Canada | $19,000 | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $3,074 | 0.0% |
| TD Waterhouse Canada Inc. | $851 | 0.0% |
Đã thoát
| Jane Street Group, Llc | $1.83M | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 15 người nắm giữ, 204.31K cổ phần, $9.29M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.