CLLS
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần -5.9% · vị thế mới ròng 0.0% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 14 | -4 | 3.41M | $10.24M | +2 | −6 |
| Q1 2026 | 18 | 0 | 4.17M | $13.23M | +2 | −2 |
| Q4 2025 | 18 | 0 | 4.43M | $21.46M | +2 | −2 |
| Q3 2025 | 5 | +2 | 387.70K | $1.10M | +2 | — |
| Q2 2025 | 1 | -2 | 35.66K | $53,847 | — | −2 |
| Q1 2025 | 3 | -2 | 253.68K | $314,559 | — | −2 |
| Q4 2024 | 5 | +1 | 897.86K | $1.62M | +1 | — |
| Q3 2024 | 4 | 0 | 765.75K | $1.64M | — | — |
| Q2 2024 | 4 | — | 785.39K | $1.47M | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | UBS AM, a distinct business unit of… | 3.18M | 0.0% | $10.08M | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 2 | UBS AM, a distinct business unit of… | 3.18M | 0.0% | $10.08M | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 3 | BlackRock ✦ (thụ động) | 341.52K | -11.1% | $1.08M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 4 | BlackRock ✦ (thụ động) | 341.52K | -11.1% | $1.08M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 5 | Nomura Asset Management… | 226.88K | 0.0% | $719,000 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 6 | Morgan Stanley ✦ | 86.78K | -0.5% | $275,080 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 7 | Morgan Stanley ✦ | 86.78K | -0.5% | $275,080 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 8 | Morgan Stanley ✦ | 86.78K | -0.5% | $275,080 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 9 | Morgan Stanley ✦ | 86.78K | -0.5% | $275,080 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 10 | LPL Financial LLC | 84.34K | -0.5% | $267,374 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 11 | Susquehanna International Group, Llp | 65.94K | +25.8% | $209,036 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 12 | Susquehanna International Group, Llp | 65.94K | +25.8% | $209,036 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Citadel Advisors ✦ | 44.31K | -53.6% | $140,479 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 14 | Marshall Wace ✦ | 41.11K | -77.0% | $130,326 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 15 | Marshall Wace ✦ | 41.11K | -77.0% | $130,326 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 16 | Bnp Paribas Financial Markets | 41.00K | -0.7% | $129,970 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 17 | UBS Group AG | 29.77K | -40.6% | $94,383 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 18 | UBS Group AG | 29.77K | -40.6% | $94,383 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 19 | UBS Group AG | 29.77K | -40.6% | $94,383 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 20 | Rhumbline Advisers | 15.09K | +13.1% | $47,814 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 21 | Lido Advisors, LLC | 10.09K | Mới | $31,998 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 22 | National Bank Of Canada /Fi/ | 3.60K | 0.0% | $11,052 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 23 | Wells Fargo & Company/Mn | 3.15K | 0.0% | $9,986 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 24 | Barclays Plc | 224 | Mới | $710 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 25 | Osaic Holdings, Inc. | 100 | 0.0% | $317 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 26 | Group One Trading Llc | 97 | 0.0% | $307 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 27 | Citigroup Inc | 1 | -100.0% | $3 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Lido Advisors, LLC | $31,998 | 0.0% |
| Barclays Plc | $710 | 0.0% |
Đã thoát
| Point72 Asset Management | $132,200 | đã 0.0% |
| Bank Of America Corp /De/ | $17,008 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 33 người nắm giữ, 10.26M cổ phần, $33.09M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.