CIB
Grupo Cibest S.A. · Financial Services · Banks - Regional
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 3.00M | — | $138.70M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 2 | BlackRock ✦ (thụ động) | 1.18M | — | $54.28M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×11 |
| 3 | Arrowstreet Capital ✦ | 1.13M | Mới | $52.35M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 548.15K | Mới | $25.32M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Renaissance Technologies ✦ | 387.00K | Mới | $17.88M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Two Sigma Investments ✦ | 330.35K | Mới | $15.26M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Millennium Management ✦ | 286.62K | Mới | $13.24M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 130.12K | Mới | $6.01M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Wellington Management ✦ | 55.28K | Mới | $2.55M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 10 | Marshall Wace ✦ | 40.27K | Mới | $1.86M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | Citadel Advisors ✦ | 38.62K | Mới | $1.78M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Dodge & Cox ✦ | 12.05K | Mới | $556,405 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | T. Rowe Price ✦ | 10.54K | Mới | $487,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 7.12K | Mới | $328,826 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | AQR Capital Management ✦ | 5.41K | Mới | $249,980 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Fidelity (FMR) ✦ | 3.42K | — | $157,785 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Arrowstreet Capital | $52.35M | 0.0% |
| State Street Global Advisors | $25.32M | 0.0% |
| Renaissance Technologies | $17.88M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $15.26M | 0.0% |
| Millennium Management | $13.24M | 0.0% |
| D. E. Shaw & Co. | $6.01M | 0.0% |
| Wellington Management | $2.55M | 0.0% |
| Marshall Wace | $1.86M | 0.0% |
| Citadel Advisors | $1.78M | 0.0% |
| Dodge & Cox | $556,405 | 0.0% |
| T. Rowe Price | $487,000 | 0.0% |
| Geode Capital Management | $328,826 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 195 người nắm giữ, 17.19M cổ phần, $1.23B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.