CHCI
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +27.7% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 27 | +8 | 852.02K | $13.62M | +11 | −3 |
| Q1 2026 | 19 | +2 | 667.13K | $12.63M | +4 | −2 |
| Q4 2025 | 17 | 0 | 680.86K | $7.91M | n/a | n/a |
| Q3 2025 | 8 | +1 | 629.54K | $8.82M | +1 | n/a |
| Q2 2025 | 5 | 0 | 558.62K | $5.64M | n/a | n/a |
| Q1 2025 | 3 | 0 | 330.99K | $2.85M | n/a | n/a |
| Q4 2024 | 3 | -1 | 341.75K | $2.74M | n/a | −1 |
| Q3 2024 | 3 | +1 | 332.31K | $3.32M | +1 | n/a |
| Q2 2024 | 2 | n/a | 316.43K | $2.02M | n/a | n/a |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | BlackRock ✦ (thụ động) | 177.68K | +692.4% | $2.84M | 0.0% | ▲ Add | 5 | SEC ↗ ×5 |
| 2 | Renaissance Technologies ✦ | 168.28K | -6.8% | $2.69M | 0.0% | ▼ Trim | 9 | SEC ↗ |
| 3 | Vanguard Capital Management Llc | 156.24K | -22.8% | $2.50M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 4 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 136.17K | +61.0% | $2.18M | 0.0% | ▲ Add | 9 | SEC ↗ ×2 |
| 5 | Dimensional Fund Advisors Lp | 51.90K | +1.9% | $829,706 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ ×4 |
| 6 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 32.22K | +92.7% | $515,214 | 0.0% | ▲ Add | 7 | SEC ↗ |
| 7 | Northern Trust Corp | 27.60K | Mới | $441,308 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 8 | Bank Of America Corp /De/ | 23.22K | +14.9% | $371,288 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 9 | Sei Investments Co | 22.21K | Mới | $355,218 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Citadel Advisors ✦ | 15.11K | -21.0% | $241,625 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 11 | Morgan Stanley ✦ | 9.57K | -0.1% | $153,040 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ ×4 |
| 12 | New York State Common Retirement… | 7.20K | Mới | $115,128 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Jones Financial Companies Lllp | 3.67K | 0.0% | $56,655 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 14 | Deutsche Bank Ag\ | 3.51K | Mới | $56,109 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | Wells Fargo & Company/Mn | 3.08K | +54.1% | $49,281 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 16 | Rhumbline Advisers | 2.68K | Mới | $42,816 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 17 | UBS Group AG | 2.06K | -37.5% | $32,907 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×3 |
| 18 | Citigroup Inc | 1.68K | -16.1% | $26,895 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 19 | MIRAE ASSET GLOBAL ETFS HOLDINGS… | 1.66K | Mới | $26,479 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 20 | JPMorgan Chase ✦ | 1.49K | Mới | $23,670 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 21 | Osaic Holdings, Inc. | 1.34K | Mới | $21,474 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 22 | Bnp Paribas Financial Markets | 1.21K | Mới | $19,348 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 23 | Barclays Plc | 804 | -76.2% | $12,856 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ ×2 |
| 24 | Russell Investments Group, Ltd. | 605 | +89.1% | $9,674 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 25 | Legal & General Group Plc | 367 | Mới | $5,868 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 26 | Fidelity (FMR) ✦ | 327 | +9.0% | $5,223 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ ×2 |
| 27 | Royal Bank Of Canada | 148 | Mới | $2,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Northern Trust Corp | $441,308 | 0.0% |
| Sei Investments Co | $355,218 | 0.0% |
| New York State Common… | $115,128 | 0.0% |
| Deutsche Bank Ag\ | $56,109 | 0.0% |
| Rhumbline Advisers | $42,816 | 0.0% |
| MIRAE ASSET GLOBAL ETFS… | $26,479 | 0.0% |
| JPMorgan Chase | $23,670 | 0.0% |
| Osaic Holdings, Inc. | $21,474 | 0.0% |
| Bnp Paribas Financial Markets | $19,348 | 0.0% |
| Legal & General Group Plc | $5,868 | 0.0% |
| Royal Bank Of Canada | $2,000 | 0.0% |
Đã thoát
| Millennium Management | $407,077 | đã 0.0% |
| Goldman Sachs Group | $246,599 | đã 0.0% |
| Susquehanna International… | $211,673 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 34 người nắm giữ, 1.41M cổ phần, $26.68M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.
Giao dịch mua thị trường mở (P)
Director · 600 cp @ 18.66 · $11,196
Giao dịch bán thị trường mở (S)
Không có giao dịch bán thị trường mở của nội bộ trong phạm vi phủ sóng của chúng tôi.
Phần thưởng, thực hiện quyền và khấu trừ thuế không bao giờ được tính là mua hoặc bán tại đây. Phương pháp luận