BYFC
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần -1.2% · vị thế mới ròng 0.0% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 12 | -1 | 776.36K | $7.50M | +1 | −2 |
| Q1 2026 | 13 | -1 | 792.40K | $5.75M | — | −1 |
| Q4 2025 | 14 | 0 | 838.90K | $6.21M | — | — |
| Q3 2025 | 6 | 0 | 469.07K | $3.39M | — | — |
| Q2 2025 | 5 | 0 | 471.13K | $3.44M | — | — |
| Q1 2025 | 3 | 0 | 116.85K | $837,941 | — | — |
| Q4 2024 | 3 | 0 | 119.16K | $816,319 | — | — |
| Q3 2024 | 3 | 0 | 119.16K | $767,471 | — | — |
| Q2 2024 | 3 | — | 115.82K | $595,387 | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 344.25K | -0.5% | $2.55M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 2 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 344.25K | -0.5% | $2.55M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Bank Of America Corp /De/ | 267.49K | — | $1.98M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Bank Of America Corp /De/ | 267.49K | — | $1.98M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Bank Of America Corp /De/ | 267.49K | — | $1.98M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Us Bancorp \De\ | 71.58K | — | $529,677 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 70.79K | +1.3% | $523,930 | 0.0% | ▲ Add | 7 | SEC ↗ |
| 8 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 70.79K | +1.3% | $523,930 | 0.0% | ▲ Add | 7 | SEC ↗ |
| 9 | Millennium Management ✦ | 17.91K | -11.3% | $132,497 | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 10 | Dimensional Fund Advisors Lp | 16.65K | — | $123,240 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Dimensional Fund Advisors Lp | 16.65K | — | $123,240 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Renaissance Technologies ✦ | 14.27K | -35.0% | $105,598 | 0.0% | ▼ Trim | 7 | SEC ↗ |
| 13 | Susquehanna International Group, Llp | 14.15K | — | $104,747 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 14 | BlackRock ✦ (thụ động) | 11.49K | +4.0% | $85,026 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 15 | BlackRock ✦ (thụ động) | 11.49K | +4.0% | $85,026 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 16 | BlackRock ✦ (thụ động) | 11.49K | +4.0% | $85,026 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 17 | Royal Bank Of Canada | 8.52K | — | $63,000 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Osaic Holdings, Inc. | 1.76K | — | $13,024 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 19 | Morgan Stanley ✦ | 32 | 0.0% | $237 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 20 | Group One Trading Llc | 12 | — | $89 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 21 | UBS Group AG | 6 | — | $44 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 18 người nắm giữ, 1.53M cổ phần, $7.67M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.