BKCG
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +15.4% ·
dòng cổ phần -0.4% ·
vị thế mới ròng +13.3%
— công thức
Phân tán sở hữu — nhiều cổ đông hơn, tỷ lệ nắm giữ tổng hợp nhỏ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Fayez Sarofim & Co | 190.66K | 0.0% | $7.11M | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 2 | LPL Financial LLC | 53.26K | +6.9% | $1.99M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Wells Fargo & Company/Mn | 18.91K | -2.6% | $705,207 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Wells Fargo & Company/Mn | 18.91K | -2.6% | $705,207 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Commonwealth Equity Services, Llc | 18.07K | -23.4% | $674,160 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 6 | Raymond James Financial Inc | 13.62K | +3.4% | $508,175 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 7 | Raymond James Financial Inc | 13.62K | +3.4% | $508,175 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 8 | Morgan Stanley ✦ | 11.62K | -3.9% | $433,345 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 9 | Osaic Holdings, Inc. | 7.51K | +35.6% | $280,112 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 10 | Cetera Investment Advisers | 6.57K | Mới | $245,004 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Citadel Advisors ✦ | 6.06K | -67.9% | $226,129 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 12 | Royal Bank Of Canada | 5.50K | 0.0% | $205,000 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 13 | Royal Bank Of Canada | 5.50K | 0.0% | $205,000 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 14 | Goldman Sachs Group ✦ | 5.38K | Mới | $200,689 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | JPMorgan Chase ✦ | 4.57K | 0.0% | $168,343 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 16 | Fifth Third Bancorp | 3.09K | 0.0% | $115,377 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 17 | Fidelity (FMR) ✦ | 962 | -0.5% | $35,892 | 0.0% | ▼ Trim | 5 | SEC ↗ |
| 18 | National Bank Of Canada /Fi/ | 550 | 0.0% | $20,488 | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Cetera Investment Advisers | $245,004 | 0.0% |
| Goldman Sachs Group | $200,689 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 24 người nắm giữ, 417.57K cổ phần, $14.01M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.