BGFV
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông -18.2% ·
dòng cổ phần +11.2% ·
vị thế mới ròng -20.0%
— công thức
Tích lũy tập trung — cổ phần tăng trong nhóm ít cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q3 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 1.01M | 0.0% | $1.46M | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 2 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 1.01M | 0.0% | $1.46M | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 3 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 1.01M | 0.0% | $1.46M | 0.0% | Held | 2 | SEC ↗ |
| 4 | GAMCO Investors ✦ | 536.50K | +77.9% | $772,560 | 0.0% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 5 | BlackRock ✦ (thụ động) | 242.10K | -4.8% | $348,627 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 6 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 218.55K | -8.1% | $314,808 | 0.0% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 7 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 218.55K | -8.1% | $314,808 | 0.0% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 8 | Citadel Advisors ✦ | 160.87K | +208.4% | $231,647 | 0.0% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 9 | Citadel Advisors ✦ | 160.87K | +208.4% | $231,647 | 0.0% | ▲ Add | 6 | SEC ↗ |
| 10 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 88.12K | 0.0% | $126,887 | 0.0% | Held | 4 | SEC ↗ |
| 11 | Morgan Stanley ✦ | 42.05K | — | $60,552 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Morgan Stanley ✦ | 42.05K | — | $60,552 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Morgan Stanley ✦ | 42.05K | — | $60,552 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Two Sigma Investments ✦ | 33.49K | -1.1% | $48,224 | 0.0% | ▼ Trim | 6 | SEC ↗ |
| 15 | JPMorgan Chase ✦ | 3.79K | — | $5,464 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 16 | JPMorgan Chase ✦ | 3.79K | — | $5,464 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 17 | JPMorgan Chase ✦ | 3.79K | — | $5,464 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 18 | JPMorgan Chase ✦ | 3.79K | — | $5,464 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| T. Rowe Price | $60,000 | đã 0.0% |
| Millennium Management | $50,583 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 1 người nắm giữ, 1.00K cổ phần, $1,440 đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.