BFRZ
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q1 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Envestnet Asset Management Inc | 449.50K | -15.4% | $11.85M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 2 | Cwm, Llc | 446.58K | +316.3% | $11.77M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 3 | Cetera Investment Advisers | 37.39K | +17.5% | $985,597 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 4 | Jane Street Group, Llc | 35.42K | +40.1% | $933,750 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 5 | Morgan Stanley ✦ | 34.31K | Mới | $904,385 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Osaic Holdings, Inc. | 29.40K | +237.4% | $775,037 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 7 | Osaic Holdings, Inc. | 29.40K | +237.4% | $775,037 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 8 | Mml Investors Services, Llc | 26.36K | Mới | $694,705 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Wealth Enhancement Advisory… | 22.32K | Mới | $588,893 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Susquehanna International Group, Llp | 18.30K | Mới | $482,362 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Focus Partners Wealth | 14.28K | Mới | $376,421 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | UBS Group AG | 1.39K | Mới | $36,614 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Morgan Stanley | $904,385 | 0.0% |
| Mml Investors Services, Llc | $694,705 | 0.0% |
| Wealth Enhancement Advisory… | $588,893 | 0.0% |
| Susquehanna International… | $482,362 | 0.0% |
| Focus Partners Wealth | $376,421 | 0.0% |
| UBS Group AG | $36,614 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 51 người nắm giữ, 3.96M cổ phần, $101.55M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.