BATT
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +5.3% ·
dòng cổ phần +4.0% ·
vị thế mới ròng 0.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Raymond James Financial Inc | 631.75K | +5.0% | $9.71M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 2 | Raymond James Financial Inc | 631.75K | +5.0% | $9.71M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Ameriprise Financial Inc | 117.17K | +21.1% | $1.80M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 4 | LPL Financial LLC | 93.02K | +9.4% | $1.43M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Cetera Investment Advisers | 75.75K | +15.5% | $1.16M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 6 | Royal Bank Of Canada | 32.68K | +55.1% | $503,000 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 7 | Royal Bank Of Canada | 32.68K | +55.1% | $503,000 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 8 | Osaic Holdings, Inc. | 30.71K | +54.5% | $472,002 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 9 | Osaic Holdings, Inc. | 30.71K | +54.5% | $472,002 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 10 | Susquehanna International Group, Llp | 18.56K | -49.8% | $285,206 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 11 | AQR Capital Management ✦ | 16.42K | Mới | $252,406 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Commonwealth Equity Services, Llc | 16.08K | +16.6% | $247,150 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 13 | UBS Group AG | 13.16K | +70.6% | $202,269 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 14 | UBS Group AG | 13.16K | +70.6% | $202,269 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 15 | UBS Group AG | 13.16K | +70.6% | $202,269 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 16 | Morgan Stanley ✦ | 3.82K | +63.9% | $58,773 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 17 | Morgan Stanley ✦ | 3.82K | +63.9% | $58,773 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 18 | Morgan Stanley ✦ | 3.82K | +63.9% | $58,773 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 19 | Bank Of Montreal /Can/ | 651 | +486.5% | $10,006 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 20 | Qube Research & Technologies Ltd | 573 | +5.9% | $8,807 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 21 | National Bank Of Canada /Fi/ | 500 | 0.0% | $7,685 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 22 | Rockefeller Capital Management L.P. | 408 | 0.0% | $6,284 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 23 | Fidelity (FMR) ✦ | 347 | +76.1% | $5,339 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 24 | Simplex Trading, Llc | 326 | -95.3% | $5,010 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 25 | TD Waterhouse Canada Inc. | 13 | 0.0% | $199 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 26 | JPMorgan Chase ✦ | 13 | Mới | $198 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 27 | Wells Fargo & Company/Mn | 1 | 0.0% | $13 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| AQR Capital Management | $252,406 | 0.0% |
| JPMorgan Chase | $198 | 0.0% |
Đã thoát
| Citadel Advisors | $767,565 | đã 0.0% |
| HighTower Advisors, LLC | $451,532 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 51 người nắm giữ, 1.63M cổ phần, $21.54M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.