B
Barrick Mining Corporation · Basic Materials · Gold
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +30.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +20.0%
· công thức
Tích lũy rộng: số cổ phần tăng trên nhiều bên nắm giữ hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Wellington Management ✦ | 73.25M | Mới | $1.52B | 0.3% | New | 1 | SEC ↗ ×8 |
| 2 | The Vanguard Group ✦ (thụ động) | 70.11M | n/a | $1.46B | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×5 |
| 3 | Arrowstreet Capital ✦ | 52.39M | Mới | $1.09B | 0.8% | New | 1 | SEC ↗ |
| 4 | BlackRock ✦ (thụ động) | 48.59M | n/a | $1.01B | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×11 |
| 5 | Capital World Investors ✦ | 23.63M | Mới | $492.04M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Geode Capital Management ✦ (thụ động) | 14.43M | Mới | $307.86M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 7 | Fidelity (FMR) ✦ | 12.48M | n/a | $259.84M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 8 | Millennium Management ✦ | 4.05M | Mới | $84.37M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Oaktree Capital Management ✦ | 3.16M | Mới | $65.74M | 1.7% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Citadel Advisors ✦ | 2.90M | Mới | $60.38M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 11 | Bridgewater Associates ✦ | 1.69M | Mới | $35.26M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | D. E. Shaw & Co. ✦ | 940.00K | Mới | $19.57M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 13 | Point72 Asset Management ✦ | 829.92K | Mới | $17.29M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 14 | Two Sigma Investments ✦ | 340.47K | Mới | $7.09M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 15 | State Street Global Advisors ✦ (thụ động) | 305.38K | Mới | $6.36M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Gotham Asset Management ✦ | 108.65K | Mới | $2.26M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 17 | GAMCO Investors ✦ | 101.94K | Mới | $2.12M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 18 | AQR Capital Management ✦ | 98.91K | Mới | $2.06M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
"Tỷ trọng của họ" = tỷ lệ của vị thế trong tổng giá trị vốn cổ phần 13F được báo cáo của nhà quản lý đó: thước đo niềm tin. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Wellington Management | $1.52B | 0.3% |
| Arrowstreet Capital | $1.09B | 0.8% |
| Capital World Investors | $492.04M | 0.1% |
| Geode Capital Management | $307.86M | 0.0% |
| Millennium Management | $84.37M | 0.1% |
| Oaktree Capital Management | $65.74M | 1.7% |
| Citadel Advisors | $60.38M | 0.1% |
| Bridgewater Associates | $35.26M | 0.1% |
| D. E. Shaw & Co. | $19.57M | 0.0% |
| Point72 Asset Management | $17.29M | 0.0% |
| Two Sigma Investments | $7.09M | 0.0% |
| State Street Global Advisors | $6.36M | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 1,011 người nắm giữ, 1.03B cổ phần, $39.06B đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những chứng khoán mà các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường nắm giữ nhất: số lượt sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.