AZUL
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông — ·
dòng cổ phần — ·
vị thế mới ròng +20.0%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Viking Global Investors ✦ | 1.35M | Mới | $12.13M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Fidelity (FMR) ✦ | 811.75K | Mới | $7.30M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×3 |
| 3 | Wells Fargo & Company/Mn | 594.72K | Mới | $5.35M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×2 |
| 4 | Man Group plc | 488.05K | Mới | $4.39M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Royal Bank Of Canada | 344.51K | Mới | $3.10M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 6 | BlackRock ✦ (thụ động) | 322.63K | Mới | $2.90M | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ ×4 |
| 7 | Morgan Stanley ✦ | 106.00K | Mới | $952,967 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Goldman Sachs Group ✦ | 85.22K | Mới | $766,092 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Sei Investments Co | 53.69K | Mới | $470,289 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 10 | Bank Of America Corp /De/ | 23.88K | Mới | $214,645 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Rhumbline Advisers | 1.28K | Mới | $11,506 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 12 | JPMorgan Chase ✦ | 1 | Mới | $9 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Viking Global Investors | $12.13M | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $7.30M | 0.0% |
| Wells Fargo & Company/Mn | $5.35M | 0.0% |
| Man Group plc | $4.39M | 0.0% |
| Royal Bank Of Canada | $3.10M | 0.0% |
| BlackRock | $2.90M | 0.0% |
| Morgan Stanley | $952,967 | 0.0% |
| Goldman Sachs Group | $766,092 | 0.0% |
| Sei Investments Co | $470,289 | 0.0% |
| Bank Of America Corp /De/ | $214,645 | 0.0% |
| Rhumbline Advisers | $11,506 | 0.0% |
| JPMorgan Chase | $9 | 0.0% |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.