ASEA
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần -1.2% · vị thế mới ròng 0.0% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q4 2025
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Cetera Investment Advisers | 136.24K | — | $2.50M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Royal Bank Of Canada | 57.41K | — | $1.05M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 3 | Royal Bank Of Canada | 57.41K | — | $1.05M | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 4 | Bank Of America Corp /De/ | 35.45K | — | $649,837 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 5 | Bank Of America Corp /De/ | 35.45K | — | $649,837 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 6 | Jane Street Group, Llc | 29.05K | — | $532,390 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 7 | Raymond James Financial Inc | 26.92K | — | $493,441 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Raymond James Financial Inc | 26.92K | — | $493,441 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 9 | Morgan Stanley ✦ | 21.98K | -17.1% | $402,977 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 10 | Morgan Stanley ✦ | 21.98K | -17.1% | $402,977 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 11 | LPL Financial LLC | 21.93K | — | $401,965 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 12 | Susquehanna International Group, Llp | 21.03K | — | $385,390 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 13 | UBS Group AG | 7.06K | — | $129,348 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 14 | UBS Group AG | 7.06K | — | $129,348 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 15 | TD Waterhouse Canada Inc. | 4.36K | — | $79,806 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 16 | Bank Of Montreal /Can/ | 325 | — | $5,957 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 17 | Osaic Holdings, Inc. | 238 | — | $4,362 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
| 18 | Wells Fargo & Company/Mn | 0 | — | $2 | 0.0% | n/c | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Không có người mua được theo dõi mới trong quý này. |
Đã thoát
| Không có lần thoát vị thế được theo dõi nào trong quý này. |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 30 người nắm giữ, 1.71M cổ phần, $33.18M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.