ARB
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương): độ rộng cổ đông 0.0% · dòng cổ phần -30.0% · vị thế mới ròng -8.3% — công thức
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Envestnet Asset Management Inc | 260.94K | +6.7% | $7.73M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 2 | Cetera Investment Advisers | 59.39K | +10.0% | $1.76M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Osaic Holdings, Inc. | 57.93K | -1.6% | $1.72M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Osaic Holdings, Inc. | 57.93K | -1.6% | $1.72M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Citadel Advisors ✦ | 53.91K | -75.9% | $1.60M | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 6 | Captrust Financial Advisors | 31.74K | -8.2% | $940,541 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 7 | Raymond James Financial Inc | 30.12K | -60.3% | $892,509 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 8 | Raymond James Financial Inc | 30.12K | -60.3% | $892,509 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 9 | Assetmark, Inc | 21.22K | +0.8% | $628,677 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 10 | Morgan Stanley ✦ | 20.12K | -32.8% | $596,286 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 11 | Morgan Stanley ✦ | 20.12K | -32.8% | $596,286 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 12 | Morgan Stanley ✦ | 20.12K | -32.8% | $596,286 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 13 | Bank Of America Corp /De/ | 19.81K | -33.1% | $587,000 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 14 | LPL Financial LLC | 14.50K | -15.4% | $429,676 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 15 | Royal Bank Of Canada | 5.78K | -13.2% | $171,000 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 16 | Royal Bank Of Canada | 5.78K | -13.2% | $171,000 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 17 | Wells Fargo & Company/Mn | 45 | Mới | $1,333 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Wells Fargo & Company/Mn | $1,333 | 0.0% |
Đã thoát
| HighTower Advisors, LLC | $4.14M | đã 0.0% |
| Jane Street Group, Llc | $817,618 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 32 người nắm giữ, 3.24M cổ phần, $95.00M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.