AMZA
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +4.8% ·
dòng cổ phần +22.2% ·
vị thế mới ròng +4.5%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| Quý | Người nắm giữ | Δ | Cổ phần | Giá trị được báo cáo | Mới | Thoát vị thế |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Q2 2026 | 22 | +1 | 347.96K | $16.07M | +3 | −2 |
| Q1 2026 | 22 | +2 | 284.68K | $13.12M | +7 | −5 |
| Q4 2025 | 20 | -1 | 261.49K | $9.32M | — | −1 |
| Q3 2025 | 4 | -1 | 8.67K | $348,321 | — | −1 |
| Q2 2025 | 3 | 0 | 4.99K | $216,218 | — | — |
| Q1 2025 | 1 | 0 | 8.54K | $405,973 | — | — |
| Q4 2024 | 1 | -1 | 11.74K | $502,194 | — | −1 |
| Q3 2024 | 2 | +1 | 22.15K | $898,904 | +1 | — |
| Q2 2024 | 1 | — | 7.01K | $287,988 | — | — |
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Susquehanna International Group, Llp | 135.71K | +56.0% | $6.27M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 2 | Susquehanna International Group, Llp | 135.71K | +56.0% | $6.27M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | LPL Financial LLC | 71.02K | -4.5% | $3.28M | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Raymond James Financial Inc | 36.06K | +41.7% | $1.67M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Osaic Holdings, Inc. | 26.02K | +5.8% | $1.20M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 6 | Osaic Holdings, Inc. | 26.02K | +5.8% | $1.20M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 7 | Commonwealth Equity Services, Llc | 19.35K | +1.3% | $893,830 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 8 | Hrt Financial Lp | 16.54K | +234.1% | $764,000 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 9 | Envestnet Asset Management Inc | 8.49K | +91.7% | $392,200 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 10 | Mml Investors Services, Llc | 7.66K | Mới | $353,992 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 11 | Marshall Wace ✦ | 6.75K | -18.6% | $311,737 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 12 | Marshall Wace ✦ | 6.75K | -18.6% | $311,737 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 13 | Blair William & Co/Il | 4.86K | +47.2% | $224,348 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 14 | Mariner, LLC | 4.80K | 0.0% | $221,841 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 15 | JPMorgan Chase ✦ | 3.65K | -3.9% | $168,720 | 0.0% | ▼ Trim | 4 | SEC ↗ |
| 16 | Us Bancorp \De\ | 2.00K | 0.0% | $92,381 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 17 | Royal Bank Of Canada | 1.63K | -43.3% | $75,000 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 18 | Royal Bank Of Canada | 1.63K | -43.3% | $75,000 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 19 | Pnc Financial Services Group, Inc. | 1.44K | 0.0% | $66,516 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 20 | Pnc Financial Services Group, Inc. | 1.44K | 0.0% | $66,516 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 21 | Morgan Stanley ✦ | 1.12K | +10.4% | $51,734 | 0.0% | ▲ Add | 4 | SEC ↗ |
| 22 | Assetmark, Inc | 700 | 0.0% | $32,333 | 0.0% | Held | 3 | SEC ↗ |
| 23 | UBS Group AG | 91 | -31.1% | $4,203 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 24 | UBS Group AG | 91 | -31.1% | $4,203 | 0.0% | ▼ Trim | 2 | SEC ↗ |
| 25 | Russell Investments Group, Ltd. | 27 | -22.9% | $1,247 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 26 | Fidelity (FMR) ✦ | 22 | Mới | $1,016 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 27 | Simplex Trading, Llc | 12 | Mới | $554 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 28 | Wells Fargo & Company/Mn | 2 | -99.9% | $75 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Mml Investors Services, Llc | $353,992 | 0.0% |
| Fidelity (FMR) | $1,016 | 0.0% |
| Simplex Trading, Llc | $554 | 0.0% |
Đã thoát
| Citadel Advisors | $665,632 | đã 0.0% |
| Group One Trading Llc | $12,122 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 69 người nắm giữ, 1.14M cổ phần, $48.08M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.