AMDY
tên đang chờ nhập hồ sơ
Các yếu tố đầu vào động lượng (các nhà quản lý tương đương):
độ rộng cổ đông +10.0% ·
dòng cổ phần +30.0% ·
vị thế mới ròng +9.1%
— công thức
Tích lũy rộng rãi — cổ phần tăng trên nhiều cổ đông hơn
Tất cả số liệu sở hữu: chỉ các nhà quản lý 13F được theo dõi, vị thế cổ phiếu thường, kỳ báo cáo Q2 2026
| # | Nhà quản lý | Cổ phần | Δ cổ phần | Giá trị | Tỷ trọng của họ | Đang nắm giữ | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tidal Investments LLC | 506.25K | Mới | $29.74M | 0.1% | New | 1 | SEC ↗ |
| 2 | Jane Street Group, Llc | 76.06K | +892.3% | $4.47M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 3 | Jane Street Group, Llc | 76.06K | +892.3% | $4.47M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 4 | Susquehanna International Group, Llp | 43.42K | +158.9% | $2.55M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 5 | Susquehanna International Group, Llp | 43.42K | +158.9% | $2.55M | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 6 | Citadel Advisors ✦ | 17.39K | +67.9% | $1.02M | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 7 | Hrt Financial Lp | 12.52K | Mới | $735,000 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 8 | Focus Partners Wealth | 3.70K | Mới | $217,397 | 0.0% | New | 1 | SEC ↗ |
| 9 | JPMorgan Chase ✦ | 3.43K | +549.0% | $188,725 | 0.0% | ▲ Add | 2 | SEC ↗ |
| 10 | Osaic Holdings, Inc. | 618 | +25.6% | $36,292 | 0.0% | ▲ Add | 3 | SEC ↗ |
| 11 | Simplex Trading, Llc | 62 | -94.0% | $3,641 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 12 | Fidelity (FMR) ✦ | 4 | -60.0% | $235 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
| 13 | Wells Fargo & Company/Mn | 1 | -50.0% | $45 | 0.0% | ▼ Trim | 3 | SEC ↗ |
"Tỷ trọng của họ" = phần vị thế trong tổng giá trị vốn chủ sở hữu 13F đã báo cáo của nhà quản lý đó — thước đo mức độ xác tín. ✦ = nhà quản lý được tuyển chọn.
Người mua mới
| Tidal Investments LLC | $29.74M | 0.1% |
| Hrt Financial Lp | $735,000 | 0.0% |
| Focus Partners Wealth | $217,397 | 0.0% |
Đã thoát
| Group One Trading Llc | $187,904 | đã 0.0% |
| Rockefeller Capital… | $62,520 | đã 0.0% |
Bối cảnh toàn thị trường: trên TẤT CẢ các tổ chức nộp 13F (dữ liệu có cấu trúc SEC, Q1 2026): 14 người nắm giữ, 124.83K cổ phần, $3.91M đã báo cáo. Đây là kỳ khác, cũ hơn so với các số liệu vũ trụ được theo dõi ở trên và hai bên không bao giờ được trộn lẫn.
Những gì các cổ đông được theo dõi của chứng khoán này thường xuyên nắm giữ nhất — số lượng sở hữu chung, không phải mối quan hệ cơ bản.